Kazi ya pikipiki ya bodaboda

Mama

JF-Expert Member
Mar 24, 2008
2,854
0
ANATAFUTWA MTU MWENYE UMAKINI ATAKAYEENEDESHA PIKIPIKI YA BODABODA
UWE NA LESENI YA KIWANGO ANAGALAU CHA KUENDESHA PIKIPIKI.
UTATAKIWA ULETE TSHS 60,000/= KWA WIKI (NO EXCUSES).
SERVICE ITAFANYWA NA MWENYE PIKIPIKI.

KAMA UPO TAYARI Npm.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom