Kazi ya mnjyika yazaa matunda.muswada wa baraza la vijana wasomwa kwa mara ya kwanza bungeni,

why

JF-Expert Member
Jun 23, 2012
203
0
Ni baada ya mbunge wa ubungo kupambana na uanzishwaji wa sheria ya baraza la vijana na kuwasilisha muswada bungeni, hivyo umepata kibali na kusomwa mara ya kwanza leo tarehe 21/12/2013. Hongera joh john mnyika kwa kazi nzuri.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom