Kazi waliyotumwa wameimaliza


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,580
Likes
39,002
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,580 39,002 280
Wale vibaraka waliotumwa na sisiemu kuja kuchafua hali ya hewa hapa JF muda wao wa kazi umeisha na sasa wanarudi rasmi kwenye shughuli zao nyingine.
Ninaamini JF itarudui kwenye status yake ya miaka yote.
Malaria Sugu na kundi lako kwaherini, pia pole sana kwa kupoteza majimbo na kata nyingi.
TANZANIA BILA CCM INAWEZEKANA
 
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2007
Messages
2,127
Likes
6
Points
0
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2007
2,127 6 0
Wale vibaraka waliotumwa na sisiemu kuja kuchafua hali ya hewa hapa JF muda wao wa kazi umeisha na sasa wanarudi rasmi kwenye shughuli zao nyingine.
Ninaamini JF itarudui kwenye status yake ya miaka yote.
Malaria Sugu na kundi lako kwaherini, pia pole sana kwa kupoteza majimbo na kata nyingi.
TANZANIA BILA CCM INAWEZEKANA
Hope this message goes to the other side too.....
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Wale vibaraka waliotumwa na sisiemu kuja kuchafua hali ya hewa hapa JF muda wao wa kazi umeisha na sasa wanarudi rasmi kwenye shughuli zao nyingine.
Ninaamini JF itarudui kwenye status yake ya miaka yote.
Malaria Sugu na kundi lako kwaherini, pia pole sana kwa kupoteza majimbo na kata nyingi.
TANZANIA BILA CCM INAWEZEKANA
Poleni pia kwa kutotimia kwa matumaini yako. Tutaendelea kusoma ila kuchangia itakuwa mara chache chache, mara 1 baada ya miezi kadhaa sio mbaya. Ila mpaka aapishwe JK ndiyo tutatulia kiasi!
 
The Spit

The Spit

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
418
Likes
49
Points
45
The Spit

The Spit

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
418 49 45
Poleni pia kwa kutotimia kwa matumaini yako. Tutaendelea kusoma ila kuchangia itakuwa mara chache chache, mara 1 baada ya miezi kadhaa sio mbaya. Ila mpaka aapishwe JK ndiyo tutatulia kiasi!
You are Evil.Mageuzi ndo yameanza kati ya leo na miaka 10 ijayo sioni kama utaendelea kufurahia udhalimu wenu tena.
It's getting more harder and harder dawg,Dr. Slaa kawasha moto mbaya.
And you know what? There are millions of Dr. Slaas coming!..Hold on.
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
You are Evil.Mageuzi ndo yameanza kati ya leo na miaka 10 ijayo sioni kama utaendelea kufurahia udhalimu wenu tena.
It's getting more harder and harder dawg,Dr. Slaa kawasha moto mbaya.
And you know what? There are millions of Dr. Slaas coming!..Hold on.
True there are millions of Dr Slaa ma dear, mind you within CCM also!
 
T

Tanzania

Senior Member
Joined
Jun 6, 2008
Messages
115
Likes
1
Points
35
T

Tanzania

Senior Member
Joined Jun 6, 2008
115 1 35
Poleni pia kwa kutotimia kwa matumaini yako. Tutaendelea kusoma ila kuchangia itakuwa mara chache chache, mara 1 baada ya miezi kadhaa sio mbaya. Ila mpaka aapishwe JK ndiyo tutatulia kiasi!
Kuipiswa si Kutawala.
 

Forum statistics

Threads 1,251,218
Members 481,615
Posts 29,762,962