KAZI UANDISHI WA TAARIFA AU HABARI NA MAKALA

madiya85

JF-Expert Member
Mar 5, 2013
282
195
Anayehitaji mtu WA kufanya Kazi za uandishi WA habari au matukio au makala,mbalimbali zihusuzo siasa,jamii nipo hapa iwe Ni kwenye blog au website nk nicheck 0683666702
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom