Kazi nzito na nyepesi aliyonayo Tundu Lissu

R

RockCarnegie

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2019
Messages
438
Points
1,000
R

RockCarnegie

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2019
438 1,000
Umenena vyema na Mungu amulinde TL
 
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
2,037
Points
2,000
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
2,037 2,000
Ndoto ndio kitu pekee kila MTU anaweza kuota hata akiwa katika mazingira yasiyoelezeka katika hali ya kawaida....

Tanzania ndio nchi pekee ambayo wananchi wake hawajawahi kujua wanahitaji kiongozi Wa aina gani na hivyo kuwapa fursa wajasiriamali Wa kisiasa kufanya lolote kwani nyuma kuna wafuata upepo na wafuasi wasioweza kujielewa mithili ya nyumbu wakihama kutoka Masai Mara kuelekea Serengeti...
Ni rahisi sana kumtawala mtanzania na kumwendesha kadri ya matakwa ya mtawala huyo kwani hisia na mihemko huongoza akili ya mwananchi kuliko uhalisia wa mambo anayoyahitaji.
Tuendelee kucheza ngoma za wanasiasa mpaka tutakapojaaliwa kujitambua.
 
Afisa Uchaguzi

Afisa Uchaguzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2019
Messages
204
Points
250
Afisa Uchaguzi

Afisa Uchaguzi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2019
204 250
Nachoamini ni kwamba kizazi cha 1992 kikifikia idadi ya watu milioni 4 Kitakitoa CCM MADARAKANI, wala sio kwa kuambiwa ,kushawishiwa na watu bali wenyewe wataamua huenda ni miaka 40 ijayo ila CCM ITAPOTEA NA ITAKUFA ...KIZAZI CHA SASA CHA CCM KILE KIZURI KINAPOTEZA LADHA ,chuki ,hasira ,uhasama umezidi,,,nini kitasababisha CCM ichukiwe, jibu ni moha tu ,ni ukosefu wa ajira ...
 
Naton Jr

Naton Jr

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2016
Messages
1,474
Points
2,000
Naton Jr

Naton Jr

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2016
1,474 2,000
Hivi mtu anawezaje kukaa na kuorodhesha pumba nyingi hivi? 😂😂😂😂

Huko YouTube mbona wa Tanzania wanamchukia hivyo kama kifo, zee la kukameroon 😂😂😂😂
 
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
1,918
Points
2,000
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
1,918 2,000
Lissu sio nationalist bali ni internationalist aka globalist.
Namwamini sana huyo jamaa kwa uwezo wake, ujuzi wake na utashi wake katika masuala ya kitaifa. He is a true nationalist.
 
Naton Jr

Naton Jr

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2016
Messages
1,474
Points
2,000
Naton Jr

Naton Jr

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2016
1,474 2,000
Nachoamini ni kwamba kizazi cha 1992 kikifikia idadi ya watu milioni 4 Kitakitoa CCM MADARAKANI, wala sio kwa kuambiwa ,kushawishiwa na watu bali wenyewe wataamua huenda ni miaka 40 ijayo ila CCM ITAPOTEA NA ITAKUFA ...KIZAZI CHA SASA CHA CCM KILE KIZURI KINAPOTEZA LADHA ,chuki ,hasira ,uhasama umezidi,,,nini kitasababisha CCM ichukiwe, jibu ni moha tu ,ni ukosefu wa ajira ...
😂😂😂 Una maanisha wakina RC Hapi? JPM kawazidi kete, kajaza vijana kila kona na kuifanya CCM iwe na mvuto kwa vijana
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
63,817
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
63,817 2,000
Wewe ni Great Thinker kamili
 
K

komamgo

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2012
Messages
1,347
Points
2,000
K

komamgo

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2012
1,347 2,000
Taperi wa kodi za wananchi hana lolote aende kutaperi Acacia na Barrick
 
W

wa mchangani

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
1,299
Points
2,000
W

wa mchangani

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2017
1,299 2,000
Lisu niJoshua aliyewavusha wana waisraeli kufika nchi ya ahadi,anaweza kuwa na mapungufu yake ya kibinadamu maana sio malaika lakini ana uwezo mkubwa kuongoza nchi hii kuliko huyu anauependa sifa tu,anayeshindwa kutofautisha kati ya serikali na yeye kama yeye,anatumia pesa za walipa kodi kujitakia umaarufu Wa kishamba
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,660
Points
2,000
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,660 2,000
Naunga mkono hoja, huyu TL atatuungasha na kuturudisha katika umoja na uzalendo tofauti na huyu wa sasa anaetugawa na kutueneza chuki ndani ya mioyo yetu. Jambo la kupendelea chama chake kifanye mikutano na kunyima wenzake ni chuki kubwa anayosambaza magu upande wa pili na ndiyo maana hata ndege ikishikwa watu wanashngilia .

Magu hatufai 2020.
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
21,485
Points
2,000
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
21,485 2,000
I can see minions comforting each other
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
32,438
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
32,438 2,000
Lissu ana mengi sana mazuri... maneno yake na matendo yake ni mwiba...


Cc: mahondaw
 
ikipendaroho

ikipendaroho

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2015
Messages
2,487
Points
2,000
ikipendaroho

ikipendaroho

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2015
2,487 2,000
Kuna wa TZ mpaka leo wanaogopa kiduku!
 
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
5,879
Points
2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
5,879 2,000
Ye anasemaje kwa nini mnamsemea
 
G

Getang'wan

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
1,806
Points
2,000
G

Getang'wan

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
1,806 2,000
...natamka haya chini.
.....Lissu anafaa kuwa mwanasheria na mwanaharakati kama alivyo sio kuwa rais wa watu

anyway-ni maoni yangu
Kama ambavyo jiwe alifaa kuwa kiranja wa miundombinu na siyo rais wa nchi.
 
G

Getang'wan

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
1,806
Points
2,000
G

Getang'wan

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
1,806 2,000
Wengine wanasema ni ngumu sana kuivurusha CCM madarakani kwa sanduku la kura bila kujali itasimamisha mawe au watu ili yapigiwe kura....

Lakini ukweli mchungu kwa wenzetu hawa wanaosimama ktk imani hii ni kuwa, KILA KITU KINA NYAKATI NA MAJIRA yake bila kujali ni kitamu ama kichungu; kinapendeza au kuchukiza kiasi gani....

MAJIRA na NYAKATI zikifika huondoka na hufa na watu hushangaa na kujiuliza limewezekanaje hili....!!???

Nani alikuwa anajua kuwa Robert Mugabe angekufa juzi?

Nani alijua kuwa huyu anayeabudiwa na baadhi yetu kama "BABA WA TAIFA" hayati Mwl Julius K. Nyerere angekufa na kuoza ardhini?

Hivi kwa waliokuwepo enzi zile za KANU ya Kenya chini ya mtu aliyetukuzwa kwelikweli na baadhi ya Wakenya hata kupachikwa kitangulizi cha "MTUKUFU" kabla ya jina lake, Rais Daniel Arap Moi.....

Nani alijua hata kuweza kutabiri tu kuwa, kufumba na kufumbua angetoweka yeye, chama chake na watu wake wa kikundi cha sifa kama mvuke wa moto?

Nakubaliana na wewe kabisa, kuwa, ni wakati wa Watanganyika wote kufikiri juu ya hatima ya uongozi wa Taifa letu nje ya Chama Cha Mapinduzi ( CCM) na wafuasi wake.....

Kwangu mimi haijalishi itakuwa CHADEMA na Tundu Lissu, Mbowe, Sumaye ama Nyalandu ama yeyote ndani humor; Ama ACT - Wazalendo na Zito Kabwe ama Bernard Membe ama mwingine yeyote ndani mwao humo.....lakini isiwe CCM na chapa yake, baasi inatosha sana.....

For sure, John Pombe Magufuli na CCM yake iwe mwisho 2020. Miaka 66 toka enzi ikiitwa TANU mwaka 1954 hadi ilipojibadilisha na kuitwa CCM mwaka 1977 inatosha....

Wamefanya waliyoweza kufanya, wameshindwa waliyoshindwa......

Kwa ufupi sana ni kuwa, mbwa huyu ni mzee sana. Hawezi kutuletea mawindo tena ili tuendelee kula kitoweo.....

Ana umri wa zaidi ya umri wa kustaafu binadamu kazini wa miaka 60, inatosha na wote tuseme inatoshaaaaa...!!
Well said
 

Forum statistics

Threads 1,334,886
Members 512,157
Posts 32,489,904
Top