Kazi kweli ipo kumlea mtoto wa kizungu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,506
2,000
 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo hii inaonisha mama kadai talaka na mtoto huyu ni kumbwagea baba hapo sasa ni kazi kubwa na kesi zao ni mahakamani na kudai fidia mwana dada
 

maroon7

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
8,946
2,000
Hizo ni complication tu. Mtoto wa kizungu anaweza akalelewa maisha ya kiswahilini ya kuvishwa nepi, chupi za mkojo, kulishwa viporo, n.k na akakua vizuri tu
Ila ni sawa..In every action there is an equal and opposite reaction..Newton's 3rd law of motion
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom