kazi kama hii ikitokea bongo...... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kazi kama hii ikitokea bongo......

Discussion in 'Jamii Photos' started by vkeisy2006, Apr 30, 2010.

  1. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 230
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    miranda.jpg





    kurekebish kibikini cha superstaa in photoshoots...
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kazi yenyewe mbona kwa underage?
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Naona kazi zimekuelemea mezani,
    Pole jaribu kunywa gahawa urifresh mind.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Iko kazi
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    bikini gani hiyo............bonge la mchupi! kama bukta. kama ni bikini za kweli mi nitaomba hiyo kazi!!
     
Loading...