Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ipo!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kang, Jan 14, 2010.

  1. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,731
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    [​IMG][​IMG]
     
  2. American lady

    American lady Member

    #2
    Jan 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Eh!jamani
     
  3. American lady

    American lady Member

    #3
    Jan 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kazi ya mungu hiyo wapenzi.
     
  4. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nabaki bongo, vitu vya hapa ni vya kiasili, natural na havina vichochezi aina yoyote.

    Kuku wa kienyeji for life :)
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,212
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    mh ..kuna vituko duniani .
    ila mie nilijiuliza swali iweje mtoto wa miaka 12 apate wazo la kubadili jinsia??
     
  6. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    malezi mabovu... hawa watoto hawapati muda wa kuspend na wazazi na muda mwingi wanaangalia tv, wanapitia site ajabu online....

    Matokeo... i think am a girl.... baade ukitaka kuwa dume inakuwaje?

    Bongo wazo letu moja tu... i think am gonna be super duper rich...
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,212
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    American lady hii ni kazi ya mungu kweli?
     
Loading...