Kazi hizi hufanya Wanaume wengi kula tunda kimasihara

ZNM

JF-Expert Member
Dec 16, 2015
1,206
2,000
Daah! Bahati mbaya si rahisi sana kwa mke kuyashinda makundi yote hayo! Mnacomment kama wake zenu na waume zetu si wahusika wa hizi mambo! So sad for real!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom