Kawe vipi wadau?

  • Thread starter michaelfraterne
  • Start date

M

michaelfraterne

New Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0
M

michaelfraterne

New Member
Joined Nov 1, 2010
1 0 0
Jamani wadau mniambie huko jimbo la kawe vipi?
 
3

313

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
5
Likes
0
Points
0
3

313

Member
Joined Nov 1, 2010
5 0 0
source bbc,kawe matokeo bado chadema wamejaa kusubiri matokeo
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,056
Likes
72
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,056 72 145
Inaonesha kuwa NEC wanataka kuharibu, maana kawe siyo kijijini hata wachellewe vile
CCM na NEC wanharibu amani yetu
 
J

Jao

Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
27
Likes
0
Points
0
J

Jao

Member
Joined Oct 15, 2010
27 0 0
chakushangaza matokeo mpaka dk hii hayajulikani, hii yote CCM wanafanya mpango wa kuchakachua matokeo baada ya matokeo ya awali kuonekana CHADEMA inaoongoza. Ole wao hao CCM wachakachue kura zetu.
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
SUSPENSE:

Majimbo yafuatayo yanatuweka presha juu jamani, tunaomba TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI ITENDE HAKI. Itangaze matokeo!

1. Kawe
2. Ubungo
3. Arusha Mjini
4. Nyamagana
5. Ilemela
6. Tarime
7. Rorya
8. Bunda
9. Mbeya Mjini
10. Rombo ya Mramba

PLEASE TUME PLEASE!!!
 
B

blackpepper

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
382
Likes
2
Points
33
B

blackpepper

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
382 2 33
na Moshi mjini kwa Ndesamburo
 

Forum statistics

Threads 1,251,973
Members 481,948
Posts 29,791,976