Kauri mbiu ya miaka 50 iwe TUMEJARIBU, TUMESHINDWA TUJIPANGE UPYA


Invarbrass

Invarbrass

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
505
Likes
3
Points
35
Invarbrass

Invarbrass

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
505 3 35
Naona matatizo tuliyonayo sasa baada ya miaka 50 ya uhuru hayaendani na kauri mbiu ya kushehekea maadhimisho ya miaka 50 inayo sema tumedhubutu, tumeweza tusonge mbele. Kwakuwa tunarudi nyuma katika mambo mengi badala ya kusonga mbele (umeme mabwawa kukauka badala ya kuongeza mapya, nk.) Kauri mbiu yetu ingekuwa; TUMEJARIBU, TUMESHINDWA TUJIPANGE UPYA. Toa maoni yako.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
26
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 26 0
Hilo nalo neno 7bu maisha ya waTZ tunayoishi leo tungetakiwa kuwa nayo mwaka 1981 yaani miaka 20 baada ya uhuru na sio 50 na hii inatokana na ulevi wa waTZ kuking'ang'ania chama kimoja pamoja na chama hicho kuwa wezi matapeli na kila sifa mbaya ni yao
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,826
Likes
1,246
Points
280
Age
43
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,826 1,246 280
umeniacha njia panda,naomba maana ya neno kauri
na kama hujui kiswahili usipost upupu wako hapa
 
M

mdau wetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
548
Likes
2
Points
0
Age
45
M

mdau wetu

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
548 2 0
Naona matatizo tuliyonayo sasa baada ya miaka 50 ya uhuru hayaendani na kauri mbiu ya kushehekea maadhimisho ya miaka 50 inayo sema tumedhubutu, tumeweza tusonge mbele. Kwakuwa tunarudi nyuma katika mambo mengi badala ya kusonga mbele (umeme mabwawa kukauka badala ya kuongeza mapya, nk.) Kauri mbiu yetu ingekuwa; TUMEJARIBU, TUMESHINDWA TUJIPANGE UPYA. Toa maoni yako.
Kauli mbiu na sio kauri mbiu
 
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,703
Likes
108
Points
160
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,703 108 160
Kauli mbiu yako kwa mbaaaali naona kaukweli ndani yake, ingawa sina hakika na hiyo kesho yetu.

Ila tujipe moyo tu.
 
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,033
Likes
49
Points
145
Age
31
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,033 49 145
'MIAKA HAMSINI YA UHUNI' huko wapi utupe mwongozo?
 
Kwetu Iringa

Kwetu Iringa

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
359
Likes
15
Points
0
Age
30
Kwetu Iringa

Kwetu Iringa

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
359 15 0
Brilliant!!!!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,785
Likes
39,519
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,785 39,519 280
kukubali kushindwa ndio uungwana.
Pia kuanza upya sio ujinga.
Tukisema tumejaribu, tumewe tunasonga mbele tutakuwa tukijidanganya.
Maendeleo gani baada ya miaka 50 ya uhuru hamna umeme wa uhakika, huduma za afya ni duni, maji ni msamiati mgumu vijijini na mijini pia?
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,148
Likes
33
Points
145
Age
35
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,148 33 145
Hakuna aliye shindwa labda WEWE
 
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
615
Likes
9
Points
35
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
615 9 35
Naona matatizo tuliyonayo sasa baada ya miaka 50 ya uhuru hayaendani na kauri mbiu ya kushehekea maadhimisho ya miaka 50 inayo sema tumedhubutu, tumeweza tusonge mbele. Kwakuwa tunarudi nyuma katika mambo mengi badala ya kusonga mbele (umeme mabwawa kukauka badala ya kuongeza mapya, nk.) Kauri mbiu yetu ingekuwa; TUMEJARIBU, TUMESHINDWA TUJIPANGE UPYA. Toa maoni yako.
No comment !
 
Kiresua

Kiresua

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2009
Messages
1,178
Likes
11
Points
145
Kiresua

Kiresua

JF-Expert Member
Joined May 13, 2009
1,178 11 145
No coment either, ila umeniacha hoi
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,717
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,717 57 145
Kweli hii kauli mbiu inawalakini.Ila sishangai sana kwa sababu ni hulka ya serikali hii ya Jk kuleta kauli mbiu ambazo badae zinamsuta yeye na serilkali yake.Nadahani huwa anazitoa kwenye maongezi yake na mafisadi wenzake kwa sababu ukiingalia kwa upande wa ufisadi wametimiza yaliyo mengi na wanasonga mbele.
Kama wamefanikiwa hata kushinda kesi na Tanesco inatakiwa iilipe Dowans bil 94 kwa nini wasijigambe wamethubutu wameweza na wanasonga mbele.
 

Forum statistics

Threads 1,263,136
Members 485,792
Posts 30,143,618