Kauli za waanzilishi wa CHADEMA juu ya huu mgogoro...!


Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,643
Likes
343
Points
180
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,643 343 180
Kama sikosei waanzilishi wa CHADEMA walikuwa ni hawa hapa chini!
Hivi wanasemaje au waliwahi kusemaje juu ya kinachoendelea juu ya chama hiki?

Edwin Mtei (Arusha),
Makani (Shinyanga),
Marehemu Brown Ngwilupipi (Iringa),
Edward Barongo (Kagera),
Mary Kabigi (Mbeya),
Menrad Mtungi (Kagera),
Costa Shinganya (Kigoma),
Evalist Maembe (Morogoro) na
Steven Wassira (Mara)

Tujadili kwa busara wapendwa!
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,889
Likes
10,097
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,889 10,097 280
ZZK kigoma
 
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
5,661
Likes
245
Points
160
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
5,661 245 160
Kama sikosei waanzilishi wa CHADEMA walikuwa ni hawa hapa chini!
Hivi wanasemaje au waliwahi kusemaje juu ya kinachoendelea juu ya chama hiki?

Edwin Mtei (Arusha),
Makani (Shinyanga),
Marehemu Brown Ngwilupipi (Iringa),
Edward Barongo (Kagera),
Mary Kabigi (Mbeya),
Menrad Mtungi (Kagera),
Costa Shinganya (Kigoma),
Evalist Maembe (Morogoro) na
Steven Wassira (Mara)

Tujadili kwa busara wapendwa!
hapo penye Red upo sahihi?
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
526
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 526 280
Chadema haina waanzilishi. Inamwanzilishi na mmiliki MMOJA TU.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
unataka tufanye nini sasa tunajadili nini kama ndiyo walianzisha kadima kosa liko wapi.
 
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
5,661
Likes
245
Points
160
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
5,661 245 160
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
5,661
Likes
245
Points
160
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
5,661 245 160
Kwani wametajwa kama Waasisi?
Mkuu, unapojibu post ya mtu lazima uangalie kwanza alichocomment mtu aliyemjibu. hakuna mahala nimetaja kuwa hao walikuwa waasisi kama vile ilivyo kwa ZZK aka MM
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,233
Likes
7,068
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,233 7,068 280
Mkuu, unapojibu post ya mtu lazima uangalie kwanza alichocomment mtu aliyemjibu. hakuna mahala nimetaja kuwa hao walikuwa waasisi kama vile ilivyo kwa ZZK aka MM
Lakini hapa si tunazungumzia waanzilishi na mwekundu akadai ZZK nae ni mwanzilishi nami nikamuuliza mwaka 1992 alikuwa na umri na mvuto gani? Wewe ukatoka nje ya mada ukasema hata Slaa na Mbowe hawakuwa na mvuto mwaka 1992. Sasa kosa langu liwapi?
 
Last edited by a moderator:
U

Uchaguzi

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
915
Likes
2
Points
33
U

Uchaguzi

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
915 2 33
Wassira hajawahi kuwa Mwanzilishi wa chama cha Wachaga.
Mwaka 1995 aligombea ubunge wa Bunda kwenye kura za maoni akamshinda Warioba, wakakata jina lake, ndo akaenda NCCR-MAGEUZI.
Kwa ufupi Wassira ni kama upepo haukamatiki.
Rais wetu Mtarajiwa 2015.
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
34
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 34 145
Umesahau jina langu mkuu
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Chadema imekufa
 

Forum statistics

Threads 1,250,747
Members 481,468
Posts 29,743,797