Kauli za Samwel Sitta ni za kisiasa zaidi


Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified User
Joined
Feb 9, 2010
Messages
894
Likes
112
Points
60
Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified User
Joined Feb 9, 2010
894 112 60
kauli aliyo toa spika wa bunge ni za kisiasa zaidi kuliko kujali masilahi ya umma alikuwa wapi mwanzo wakati bunge linafunga mjadala wa Richmond? wakati yeye angepaswa kuruhusu mjadala uendelee, kwasasa kauli aliyo itoa eti yupo tayari kuwajibishwa kwa kukemea ufisadi ni uzushi asifanye watanzania nikama ccm yao ya kipuuzi watu siku hizi wanafahamu mbichi na mbivu kwa hiyo sitta akubali alikuwa anatetea masilahi ya chama na si masilahi ya watanzania, ccm imeoza
 
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,460
Likes
54
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,460 54 145
We bado unaendelea kumsikiliza Sitta, mwenzio nilishaacha zamani toka alipokuwa pale TIC!! Ni mchemfu mzuri tu, si unajua siasa za kuganga njaa na kulindana!!

Njoo savannah Lounge tujiburudishe na beer za baridiiii, achana na wanasiasa wa Tanzania!!
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,774
Likes
5,367
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,774 5,367 280
We bado unaendelea kumsikiliza Sitta, mwenzio nilishaacha zamani toka alipokuwa pale TIC!! Ni mchemfu mzuri tu, si unajua siasa za kuganga njaa na kulindana!!

Njoo savannah Lounge tujiburudishe na beer za baridiiii, achana na wanasiasa wa Tanzania!!
Ukishalewa unarudi tena kumzungumzia sita
 
Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified User
Joined
Feb 9, 2010
Messages
894
Likes
112
Points
60
Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified User
Joined Feb 9, 2010
894 112 60
nibora tuendelee kuelimisha watu huku jf then bata baadae tuinyanyue tanzania safi kwanaza then mabo mengine baada wote tuelimike kwanza, angalia kauli za kisiasa eti kilimo kwanza , na elimu je,
 
J

Jamil

Member
Joined
Mar 3, 2009
Messages
16
Likes
0
Points
0
J

Jamil

Member
Joined Mar 3, 2009
16 0 0
Tusiongelee habari ya Sitta...mfumo uliopo Tanzania ni mgumu mno mtu yeyote anayehitaji kufanya mabadiliko labda awe kwenye ngazi ya U-rais na hata Rais mwenyewe awe ni mtu aliyejitoa kweli na sio mtu aliotoka kwenye mitandao iliyopo. Ukitaka kubadili system iliyopo waliopo kwenye system wanakwambia huwezi kubadili system labda ubadilike mwenyewe....Ipo kazi kubadili system iliyopo tufanye maombi sana ni Mungu pekee mwenye uwezo wa kubadili.
 
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2010
Messages
2,039
Likes
746
Points
280
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2010
2,039 746 280
Tusiongelee habari ya Sitta...mfumo uliopo Tanzania ni mgumu mno mtu yeyote anayehitaji kufanya mabadiliko labda awe kwenye ngazi ya U-rais na hata Rais mwenyewe awe ni mtu aliyejitoa kweli na sio mtu aliotoka kwenye mitandao iliyopo. Ukitaka kubadili system iliyopo waliopo kwenye system wanakwambia huwezi kubadili system labda ubadilike mwenyewe....Ipo kazi kubadili system iliyopo tufanye maombi sana ni Mungu pekee mwenye uwezo wa kubadili.
Point taken. But, then, exactly who is/are in charge of the system? Have we already created a (invisible) monster we can no longer control?
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
10
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 10 0
We bado unaendelea kumsikiliza Sitta, mwenzio nilishaacha zamani toka alipokuwa pale TIC!! Ni mchemfu mzuri tu, si unajua siasa za kuganga njaa na kulindana!!

Njoo savannah Lounge tujiburudishe na beer za baridiiii, achana na wanasiasa wa Tanzania!!
Kumbe tunaongea na walevi
 
Nyasirori

Nyasirori

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
217
Likes
144
Points
60
Nyasirori

Nyasirori

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
217 144 60
Rais asiyetoka kwenye mtandao wowote labda awe alipatikana kwa sera ya mgombea binafsi. Lakini kama ni chama, basi lazima mtandao uwepo.
 
Swahilian

Swahilian

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2009
Messages
585
Likes
10
Points
35
Swahilian

Swahilian

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2009
585 10 35
that is poli trikers and their poli- tricks boat usishangae sana! but tujipange though upinzani bado uko mzito sana! be smart and you will be able to fight that! only blames cant solve that! lets we play our part then we finish those shits! Aluta...........continuaa!
 
D

debora

Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
30
Likes
0
Points
0
D

debora

Member
Joined Feb 1, 2010
30 0 0
Kweli system ya tanzania ni ngumu na si tanzania tu nafikiri ni most of the 3rd world countries. Inahitaji sacrify ya nguvu labda apatikane mlady sasa naona wanaume wanaboronga tu. 2015 mtanisupport
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
Mlitaka sitta afanyeje? mimi nafikiri amejitahidi wala wa Tanzania hatukumuunga mkono muda wote hata kwakuonyesha hisia zetu kwa maandamano or something like...

Ni vigumu sana kuwatetea wabongo wepesi kukutosa nawahurumia kina mrema..enzi hizo?
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
10
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 10 0
Rais asiyetoka kwenye mtandao wowote labda awe alipatikana kwa sera ya mgombea binafsi. Lakini kama ni chama, basi lazima mtandao uwepo.
Hakuna mtu anayekataa mtandao hata huyo mgombea binafsi lazima atakuwa na mtandao wake tunachotaka ni mtandao safi si wakutumia mali za umma EPA kuingia madarakani mtu wa aina hiyo akiingia kwa pesa ya wizi lazima atatumia madaraka kulipa fadhila na si kuwatumikia wananchi
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Ule wote ni unafiki tu mbona alikuwa na nafasi kubwa ya kufanya kwa vitendo bungeni hakufanya hivyo tatizo la viongozi tz wanfanya wananchi wote ni wapumbavu saana
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
18,769
Likes
3,985
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
18,769 3,985 280
Tusiongelee habari ya Sitta...mfumo uliopo Tanzania ni mgumu mno mtu yeyote anayehitaji kufanya mabadiliko labda awe kwenye ngazi ya U-rais na hata Rais mwenyewe awe ni mtu aliyejitoa kweli na sio mtu aliotoka kwenye mitandao iliyopo. Ukitaka kubadili system iliyopo waliopo kwenye system wanakwambia huwezi kubadili system labda ubadilike mwenyewe....Ipo kazi kubadili system iliyopo tufanye maombi sana ni Mungu pekee mwenye uwezo wa kubadili.
Yale yale ya mwafrika,give God a break for Christ sake,kama unadhani Mungu hachoki wala haitaji mapumziko jiulize kwanini alipumzika siku ya saba wakati wa uumbaji wa dunia....Mambo mengine yako ndani ya uwezo wetu!
 
MpigaFilimbi

MpigaFilimbi

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2008
Messages
1,171
Likes
4
Points
133
MpigaFilimbi

MpigaFilimbi

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2008
1,171 4 133
Mlitaka sitta afanyeje? mimi nafikiri amejitahidi wala wa Tanzania hatukumuunga mkono muda wote hata kwakuonyesha hisia zetu kwa maandamano or something like...

Ni vigumu sana kuwatetea wabongo wepesi kukutosa nawahurumia kina mrema..enzi hizo?
Kwa mara ya kwanza nakubaliana na wewe. Watz ni wagumu sana kutetea haki zetu, na ni wepesi wa kushangilia pale anapojitokeza jasiri kusema, lakini akisakamwa wote wanamgeuka. Utakumbuka wakati wa kudai haki vyuoni, kinachoelezwa ni cha kweli kabisa, na bila mgomo mambo hayatekelezwi, lakini bado kuna wale wanaotetewa hata hawaoni haja ya kuwepo kwenye mgomo, na anayejitokeza watamtosa kabisa. Ndicho kinachofanywa kwa watetea haki wengine, wanatoswa pale utawala wa kidhalimu unapowakandamiza. Ni mara ngapi Dr.Slaa amepewa support zaidi ya kushabikia tu anapowaumbua mafisadi?
Inabidi tubadilike tuanze kuwaenzi wapigania haki, kwa kujitosa kuungana nao hata kwa maandamano ya kuwaunga mkono.

BUT: sidhani kama Sita amefanya jambo la maana zaidi ya kutaka sasa kujipa sifa asiyostahili. Sio yeye aliyekuwa anakandamiza upinzani bungeni kwa ubabe wake?
 
M

Mikefe

Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
88
Likes
0
Points
13
M

Mikefe

Member
Joined Dec 31, 2009
88 0 13
Wewe ndo umeoza,tueleze chakufanya mwanzangu badala ya kumlaumu spika.
 
D

Donrich

Senior Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
106
Likes
1
Points
33
D

Donrich

Senior Member
Joined Aug 27, 2009
106 1 33
Mkuu Mikefe cha kufanya ni kupambana na mfumo,na kwa kuanzia tukubali kuwa na mgombea binafsi ambae hatatanguliza maslahi ya chama au ya kundi fulani bali siku zote atatanguliza maslahi ya Watanzania kama Taifa
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
Kwa mara ya kwanza nakubaliana na wewe. Watz ni wagumu sana kutetea haki zetu, na ni wepesi wa kushangilia pale anapojitokeza jasiri kusema, lakini akisakamwa wote wanamgeuka. Utakumbuka wakati wa kudai haki vyuoni, kinachoelezwa ni cha kweli kabisa, na bila mgomo mambo hayatekelezwi, lakini bado kuna wale wanaotetewa hata hawaoni haja ya kuwepo kwenye mgomo, na anayejitokeza watamtosa kabisa. Ndicho kinachofanywa kwa watetea haki wengine, wanatoswa pale utawala wa kidhalimu unapowakandamiza. Ni mara ngapi Dr.Slaa amepewa support zaidi ya kushabikia tu anapowaumbua mafisadi?
Inabidi tubadilike tuanze kuwaenzi wapigania haki, kwa kujitosa kuungana nao hata kwa maandamano ya kuwaunga mkono.

BUT: sidhani kama Sita amefanya jambo la maana zaidi ya kutaka sasa kujipa sifa asiyostahili. Sio yeye aliyekuwa anakandamiza upinzani bungeni kwa ubabe wake?
Sitta ni mwanasiasa amepima upepo akaona wananchi wenyewe wabongo! angetoswa na NEC au CCM nani angekuwa nyuma yake wangemsahau kama Mrema?

Wakati ukifika wananchi wanawatetea viongozi wanaotetea ukweli ndio tutaondoka na siasa chafu..zitto mwenyewe watu wameshamtosa wanatetea waharibifu wa demokrasia (mbowe) what do you expect?
 
Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified User
Joined
Feb 9, 2010
Messages
894
Likes
112
Points
60
Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified User
Joined Feb 9, 2010
894 112 60
nibora tuendelee kuelimisha watu huku jf then bata baadae tuinyanyue tanzania safi kwanaza then mabo mengine baada wote tuelimike kwanza, angalia kauli za kisiasa eti kilimo kwanza , na elimu je,
watanzania tunaendekeza ziki za kijinga pasipo kufahamu nini matokeo yake na faida yake watu kama hawa ni wakuwakataa mapema na kuuwambia umma uozo wao
 

Forum statistics

Threads 1,215,572
Members 463,293
Posts 28,553,222