Uchaguzi 2020 Kauli za Mgombea CCM Dkt. Magufuli kuhusu umwagaji wa damu zina maana gani?

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
34,377
2,000
"Baba wa Taifa ametawala kwa miaka 20+, Mwinyi miaka 10, Mkapa miaka 10, Kikwete miaka 10 hatukumwaga damu. Na mimi katika miaka 5 niliyotawala sikumwaga damu! Amani na usalama wa Watanzania ni kitu kikubwa, usiombe vita ni mbaya." -- Dkt. John Magufuli akiwa Kawe jana tarehe 14.

Nini maana ya kauli hii? Damu inamwagikaje yaani? Kwamba akiishia miaka mitano kutakuwa na umwagaji damu?

Tujadili kwa kina sana
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
47,100
2,000
"Baba wa Taifa ametawala kwa miaka 20+, Mwinyi miaka 10, Mkapa miaka 10, Kikwete miaka 10 hatukumwaga damu. Na mimi katika miaka 5 niliyotawala sikumwaga damu! Amani na usalama wa Watanzania ni kitu kikubwa, usiombe vita ni mbaya." -- Dkt. John Magufuli akiwa Kawe jana tarehe 14.

Nini maana ya kauli hii? Damu inamwagikaje yaani? Kwamba akiishia miaka mitano kutakuwa na umwagaji damu?

Tujadili kwa kina sana
Watu wanaotekwa siyo kumwaga damu?
 

njinjo

JF-Expert Member
Feb 15, 2019
2,334
2,000
Ukieleza kuwa kama tutashindwa, basi hatukubali tutawaeleza wanachama wetu waandamane mitaani! Huo si umwagaji wa damu kama ya akwilina?
 

Kalamu1

JF-Expert Member
Jul 7, 2018
10,448
2,000
"Baba wa Taifa ametawala kwa miaka 20+, Mwinyi miaka 10, Mkapa miaka 10, Kikwete miaka 10 hatukumwaga damu. Na mimi katika miaka 5 niliyotawala sikumwaga damu! Amani na usalama wa Watanzania ni kitu kikubwa, usiombe vita ni mbaya." -- Dkt. John Magufuli akiwa Kawe jana tarehe 14.

Nini maana ya kauli hii? Damu inamwagikaje yaani? Kwamba akiishia miaka mitano kutakuwa na umwagaji damu?

Tujadili kwa kina sana
Maana ya kauli hiyo ipo wazi kabisa: hata akidhurumu ushindi wa Tundu Lissu haitakiwi watu wakatae dhuruma hiyo.
Watu wakubali ili kudumisha hiyo "amani' wanayoiimba wao.
 

mugah di mathew

JF-Expert Member
Jul 28, 2018
4,126
2,000
"Baba wa Taifa ametawala kwa miaka 20+, Mwinyi miaka 10, Mkapa miaka 10, Kikwete miaka 10 hatukumwaga damu. Na mimi katika miaka 5 niliyotawala sikumwaga damu! Amani na usalama wa Watanzania ni kitu kikubwa, usiombe vita ni mbaya." -- Dkt. John Magufuli akiwa Kawe jana tarehe 14.

Nini maana ya kauli hii? Damu inamwagikaje yaani? Kwamba akiishia miaka mitano kutakuwa na umwagaji damu?

Tujadili kwa kina sana
Huyu mzee akumbuke kauli yake kuwa "Mambosasa usiwafanye watanzania kuwa wajinga,wanayaona yanayofanyika"
 

NAWATAFUNA

JF-Expert Member
Nov 14, 2019
9,869
2,000
Kwani hao waliotekwa ,risasi akina Lisu siyo damu?
Tuwaulize labda Chadema wanaomficha dereva wa Lissu ili asitoe ushahidi wa tukio zima.gari kipigwa rasisi zaidi ya 16 lakini dereva haijampata hata moja.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom