Kauli Za Magufuli Kwny Kampeni, Je Sio Kumdharirisha Rais Jk??

Illovo

Illovo

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2015
Messages
2,412
Points
2,000
Illovo

Illovo

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2015
2,412 2,000
mgombea urais wa ccm magufuli mara nyingi amekuwa akiongea maneno ambayo mm naona kama anaipinga au kuishutumu serikali ya awamu ya 4 pale anaposema:

>nashangaa kuona akina mama wajawazito wanalala chini
>vijana hawana ajira
>wanafunzi hawana madawati nk.

je, hapo si kuonyesha kuwa rais jk hajafanya kitu??
ANATAKIWA ASEME HIVI:

>kwenye afya serikali imefikia hapa,na mimi nitafanya haya na haya
>kwny elimu awamu ya 4 imefikia hapa, na mimi nitafanya haya na haya.
LAKINI KWA JINSI ANAVYOONGEA MIMI KAMA MCHUNGAJI NAONA KAMA ANAJIKOSOA NA KUIKOSOA SERIKALI.

MUNGU IBARIKI TANZANIA
 
KILIVITE

KILIVITE

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
1,304
Points
1,250
KILIVITE

KILIVITE

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
1,304 1,250
CCM wamechanganyikiwa,hata hawalioni hilo,kwa namna nionavyo ni kama JPM ameachana na CCM na sasa anagombea kama mgombea binafsi,hata Viongozi waandamizi wanapopanda jukwaani aghalabu wamekuwa wakiongea kauli za kukatisha tamaa na kukivua chama,serikali na Viongozi pichu!JMK ni kama anatimiza wajibu kuondoa lawama tu,maana alikwishakitabiria chama umauti na akaweka sumu ambayo sasa inakiua huku wakihaha kutafuta mwarobaini huku israel akisubiri roho yake.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
83,364
Points
2,000
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
83,364 2,000
Hayo mambo yote na zaidi ni matokeo ya kushindwa kwa hiyo hiyo CCM anayoiwakilisha na kuitumikia.

Nani anayeweza kuja hapa na kusema si CCM ambayo imeshindwa kuyatatua matatizo ya watu?

Leo hii tupo karne ya 21 lakini eti bado tuna wagonjwa wanaolala sakafuni mahospitalini na watoto wanaokaa chini madarasani na wengine hata kusomea chini ya miti!

Karne ya 21 bado tunahangaika na mambo ya mgao wa umeme!

Karne ya 21 kuna sehemu hapa hapa Dar maji ya bomba hakuna!

Halafu kuna wajinga bado wanaliona hilo li CCM kuwa ndo li chama la maana.
 
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Points
1,195
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 1,195
If Magufuli does not seek to change what is wrong now...if he does not desire to bring change, why, then, is he running in the first place?

Kila uchaguzi wa Rais Mpya kimantiki ni mabadiliko. Mabadiliko yanakuwa ya aina mbili. Change can come from within the system or from outside.

Hoja yako imepata majibu kutoka kwa Mzee Warioba ambaye amesema,
Matatizo yako katika kila sekta na mafanikio pia. Kuna matatizo kwenye kilimo, ufugaji, uvuvi, elimu, maji, ajira, nishati, miundombinu na kadhalika. Kiongozi mzuri ni yule anayetambua mafanikio na kuyatumia kama msingi wa kupambana na matatizo yaliyopo. Wakati wote kutakuwa na matatizo. Maendeleo ni mchakato wa kutatua matatizo na ni mchakato wa kudumu. Hakuna nchi, hata zile ambazo zimeendelea sana, ambazo zimemaliza mchakato wa maendeleo na kumaliza matatizo yote
 
anonymous x

anonymous x

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,751
Points
2,000
anonymous x

anonymous x

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,751 2,000
mgombea urais wa ccm magufuli mara nyingi amekuwa akiongea maneno ambayo mm naona kama anaipinga au kuishutumu serikali ya awamu ya 4 pale anaposema:

>nashangaa kuona akina mama wajawazito wanalala chini
>vijana hawana ajira
>wanafunzi hawana madawati nk.

je, hapo si kuonyesha kuwa rais jk hajafanya kitu??
ANATAKIWA ASEME HIVI:

>kwenye afya serikali imefikia hapa,na mimi nitafanya haya na haya
>kwny elimu awamu ya 4 imefikia hapa, na mimi nitafanya haya na haya.
LAKINI KWA JINSI ANAVYOONGEA MIMI KAMA MCHUNGAJI NAONA KAMA ANAJIKOSOA NA KUIKOSOA SERIKALI.

MUNGU IBARIKI TANZANIA
Nyie CCM mwambieni Makufuli asitafune maneno bali aseme anataka mabadiliko tu!!! Asiogope kwani sisi ambao tayari tumeamua kutaka mabadiliko basi tutamuunga mkono kwa hilo. #Mabadiliko
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
8,116
Points
2,000
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
8,116 2,000
mgombea urais wa ccm magufuli mara nyingi amekuwa akiongea maneno ambayo mm naona kama anaipinga au kuishutumu serikali ya awamu ya 4 pale anaposema:

>nashangaa kuona akina mama wajawazito wanalala chini
>vijana hawana ajira
>wanafunzi hawana madawati nk.

je, hapo si kuonyesha kuwa rais jk hajafanya kitu??
ANATAKIWA ASEME HIVI:

>kwenye afya serikali imefikia hapa,na mimi nitafanya haya na haya
>kwny elimu awamu ya 4 imefikia hapa, na mimi nitafanya haya na haya.
LAKINI KWA JINSI ANAVYOONGEA MIMI KAMA MCHUNGAJI NAONA KAMA ANAJIKOSOA NA KUIKOSOA SERIKALI.

MUNGU IBARIKI TANZANIA
Hivi kumbe wewe hujafahamu kwamba John Pombe Magufuli amejiteua kuwa "Kampeni Meneja" wa Edward Lowassa!!?
Kampeni za Magufuli ni kumsafishia njia mgombea wa UKAWA, Edward Ngoyai Lowassa, kazi ya Lowassa kila anapofika ni kusummarize na kuweka msisitizo Tu, hakuna kutoka mijasho na mapovu mdomoni kama mgonjwa wa kifafa!!
 
mwamajinja mapunga

mwamajinja mapunga

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2014
Messages
1,078
Points
1,500
mwamajinja mapunga

mwamajinja mapunga

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2014
1,078 1,500
ccm kwisha
 
Illovo

Illovo

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2015
Messages
2,412
Points
2,000
Illovo

Illovo

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2015
2,412 2,000
au labda kwa sbb amewah kusema yeye hajui siasa ndo maana anaipinga serikali??
 
Mchochezi

Mchochezi

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
7,932
Points
2,000
Mchochezi

Mchochezi

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
7,932 2,000
Hayo mambo yote na zaidi ni matokeo ya kushindwa kwa hiyo hiyo CCM anayoiwakilisha na kuitumikia.

Nani anayeweza kuja hapa na kusema si CCM ambayo imeshindwa kuyatatua matatizo ya watu?

Leo hii tupo karne ya 21 lakini eti bado tuna wagonjwa wanaolala sakafuni mahospitalini na watoto wanaokaa chini madarasani na wengine hata kusomea chini ya miti!

Karne ya 21 bado tunahangaika na mambo ya mgao wa umeme!

Karne ya 21 kuna sehemu hapa hapa Dar maji ya bomba hakuna!

Halafu kuna wajinga bado wanaliona hilo li CCM kuwa ndo li chama la maana.
Miaka minne baadae, CCM ni ile ile
 

Forum statistics

Threads 1,326,424
Members 509,499
Posts 32,221,559
Top