Kauli ya waziri yadharauliwa na Tanesco Kisarawe, Pugu


gost

gost

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2012
Messages
275
Likes
112
Points
60
gost

gost

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2012
275 112 60
Wakata Umeme siku 2 bila taarifa kisa viwanda viwili Kamaka na kingine waleta shida kwa wananchi
 
The Monk

The Monk

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,196
Likes
17,585
Points
280
The Monk

The Monk

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
12,196 17,585 280
Hayo ndio matokeo ya kuongoza kwa matamko.
 
Ndalilo

Ndalilo

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
947
Likes
1,556
Points
180
Ndalilo

Ndalilo

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
947 1,556 180
Mnyonge mnyongeni lakini.....

Hakuna mfanyakazi wa Tanesco mwenye kutaka matatizo ya kujitakia na hasa kwa wakati huu.

Waziri anaongea kwa utashi wa kisiasa tu, kiufundi(na hapa nazungumzia fundi wa field na sio PAPER engineers) kama kuna Fault kwenye transmission line, distribution network, operation manager au protection engineer hawezi kuwa mtabiri hapo, kama ni hilo li-Grid lenu litadondoka mzinga ukiwa wa maana.

Mfano kipindi kile power cable inayolisha visiwani 132kV ilipancha, ingekuwa kipindi hiki si wafanyakazi wote wangetimuliwa?

Same applies kwa substations, inawezekana mteja mkubwa kasababisha tatizo, mafundi wapo ila SPARE PARTS hamna, hapo mtalala giz tu hata milele......wafanyakazi wafanyaje?
 
Y

Yaleyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
1,269
Likes
1,081
Points
280
Y

Yaleyale

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
1,269 1,081 280
Mnyonge mnyongeni lakini.....

Hakuna mfanyakazi wa Tanesco mwenye kutaka matatizo ya kujitakia na hasa kwa wakati huu.

Waziri anaongea kwa utashi wa kisiasa tu, kiufundi(na hapa nazungumzia fundi wa field na sio PAPER engineers) kama kuna Fault kwenye transmission line, distribution network, operation manager au protection engineer hawezi kuwa mtabiri hapo, kama ni hilo li-Grid lenu litadondoka mzinga ukiwa wa maana.

Mfano kipindi kile power cable inayolisha visiwani 132kV ilipancha, ingekuwa kipindi hiki si wafanyakazi wote wangetimuliwa?

Same applies kwa substations, inawezekana mteja mkubwa kasababisha tatizo, mafundi wapo ila SPARE PARTS hamna, hapo mtalala giz tu hata milele......wafanyakazi wafanyaje?
Mkuu mbona hizo pancha? Sijui cable default hazikwepo kipindi cha Prof. Muhongo?
 
maguluashimba

maguluashimba

Senior Member
Joined
Sep 13, 2017
Messages
155
Likes
127
Points
60
maguluashimba

maguluashimba

Senior Member
Joined Sep 13, 2017
155 127 60
Mkuu, TANESCO ni Shida, Huduma zao ni mbovu hakuna mfano, Huduma zilizojaa urasimu, rushwa, uzembe na kila aina ya ubovu. Wasitafute kisingizio. Mheshimiwa waziri washughulikie tu. Ufumbuzi wa kudumu ni kulivunja shirika hili katika vipande vitatu.. Production, Distribution na revenue.
 
T

Tafakuli

Member
Joined
Mar 26, 2011
Messages
84
Likes
76
Points
25
T

Tafakuli

Member
Joined Mar 26, 2011
84 76 25
Mnyonge mnyongeni lakini.....

Hakuna mfanyakazi wa Tanesco mwenye kutaka matatizo ya kujitakia na hasa kwa wakati huu.

Waziri anaongea kwa utashi wa kisiasa tu, kiufundi(na hapa nazungumzia fundi wa field na sio PAPER engineers) kama kuna Fault kwenye transmission line, distribution network, operation manager au protection engineer hawezi kuwa mtabiri hapo, kama ni hilo li-Grid lenu litadondoka mzinga ukiwa wa maana.

Mfano kipindi kile power cable inayolisha visiwani 132kV ilipancha, ingekuwa kipindi hiki si wafanyakazi wote wangetimuliwa?

Same applies kwa substations, inawezekana mteja mkubwa kasababisha tatizo, mafundi wapo ila SPARE PARTS hamna, hapo mtalala giz tu hata milele......wafanyakazi wafanyaje?
Tanesco Kisarawe Ni tatizo kubwa. Hawa watu hawajitumi kbs kwa hiyo hata wakifukizwa kwa dhulma inakuwa malipo kutokana na uzembe wao. Watu wanashindwa kuwaunganishia Umeme wateja waliolipia huduma kwa kipindi zaidi ya miezi sita. Wanachoangalia Ni rushes Tu. Hayo Ni malipo ya dhulma na uzembe wenu.
 
CaptainDunga

CaptainDunga

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2009
Messages
1,373
Likes
1,098
Points
280
CaptainDunga

CaptainDunga

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2009
1,373 1,098 280
Mnyonge mnyongeni lakini.....

Hakuna mfanyakazi wa Tanesco mwenye kutaka matatizo ya kujitakia na hasa kwa wakati huu.

Waziri anaongea kwa utashi wa kisiasa tu, kiufundi(na hapa nazungumzia fundi wa field na sio PAPER engineers) kama kuna Fault kwenye transmission line, distribution network, operation manager au protection engineer hawezi kuwa mtabiri hapo, kama ni hilo li-Grid lenu litadondoka mzinga ukiwa wa maana.

Mfano kipindi kile power cable inayolisha visiwani 132kV ilipancha, ingekuwa kipindi hiki si wafanyakazi wote wangetimuliwa?

Same applies kwa substations, inawezekana mteja mkubwa kasababisha tatizo, mafundi wapo ila SPARE PARTS hamna, hapo mtalala giz tu hata milele......wafanyakazi wafanyaje?
Kwa nn wasiwe na spare parts?
 
gost

gost

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2012
Messages
275
Likes
112
Points
60
gost

gost

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2012
275 112 60
Acha kutetea ujinga mfano pale Kamaka pugu kiwandani hakuna Fundi na wana tanesco wana jua full kuleta shoti na kusumbua wana nchi na kama hawana uwezo wa kuhudumia kiwanda na wana nchi si wakate hapo kiwandani Sisi ma elfu tunao lipa Hela zetu kihalali na sio rushwa tusi sumbuke
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
Nyie wa kisarawe mngehamishiwa kigamboni msingestahimili kukaa hata kwa robo saa....
 

Forum statistics

Threads 1,237,136
Members 475,449
Posts 29,279,351