Kauli ya waziri sitta tuiunge mkono kwa vitendo!!!...


Mbaha

Mbaha

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
697
Likes
6
Points
35
Mbaha

Mbaha

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
697 6 35
Hivi kwa nini hatuandamani kuonesha kukerwa kwetu na hawa MAFISADI!!!??? What's wrong with us??!!! Tatizo letu hasa ni nini??!! Are we bewitched or something???!!! Hawa watu wataendelea "kuhomola" nchi bila misukosuko hadi lini? Au tunataka wajukuu zetu waje kufukua makaburi yetu kwa hasira!!? Mimi nafikiri kuna haja ya kubadilika... tena kwa kasi!! Tuandamane!!!... kuonesha kutoridhika kwetu na huu 'upopobawa' wanaotufanyia!!! Ikiwa wenzetu Zambia wanaandamana kwa bei ya mkate kupanda kwa nini sisi hatufanyi hivyo... kwa Shs billioni 185 za sisi walala hoi?!!! 'A hard earned money!!??' Nadhani wakati umefika kwa sisi kuandamana kumuunga mkono Waziri Sitta!! Tutaendelea kuwatoa kafara viongozi wazuri kama yeye hadi lini??!!!("How long shall they kill our prophets, while we stand aside and look???" - Bob Marley). Mchango wetu sisi kama Watanzania wenye uchungu ni nini katika hilo alilolianzisha Waziri SITTA???!..(i.e. Mapambano dhidi ya UFISADI)????!! Ndugu zangu "Acitons speaks louder than WORDS!!!!" Kuna haja ya kuandamana kumuunga mkono WAZIRI SITTA!!!.... 'That will be a clear message to MAFISADI... that we can't take the shit no more!!!..'
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
naunga mkooono
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,845
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,845 1,097 280
Kama kuna wajumbe 30 kwenye kikao cha baraza la Mawaziri, maamuzi yoyote yatakayofikiwa bila kumhesabu Mh. Sitta ndiyo yatakayotekelezwa; na akiropoka nje ya vikao yatamkuta yale ya Mh Augustino Mrema mwaka 1994 ya kwenda kinyume na "Collective Responsibility". Mh Sitta angefuata ushauri wa Dr. Slaa wa kukaa nje ya baraza la mawaziri. Maana kama anasema mafisadi wanafanya wanavyotaka kwa kuwa wameshika nchi, ina maana na yeye kwa kuwa yuko serikali ni sehemu ya hao wanaofanya wanavyotaka
 
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
241
Likes
12
Points
35
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
241 12 35
Naunga mkonooooo. Hebu angalia aliyosema mzee Madiba
....I have cherished the ideal of a democratic and free society in which all persons live together in harmony and with equal opportunities. It is an ideal which I hope to live for and to achieve. But if needs be, it is an ideal for which I am prepared to die.
Nelson Mandela - April 20, 1964
 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,085
Likes
1,177
Points
280
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,085 1,177 280
naunga mkonooooo. Hebu angalia aliyosema mzee madiba
....i have cherished the ideal of a democratic and free society in which all persons live together in harmony and with equal opportunities. It is an ideal which i hope to live for and to achieve. But if needs be, it is an ideal for which i am prepared to die.
nelson mandela - april 20, 1964
tuingie mtaani tukatae hizo hela mafisadi wasipewe
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
Tanzania hatuna watu wa namna hii
Naamini hiki kizazi cha shule za kata za Lowasa na JK ndio kitakacho tuokoa
 
msafiri.razaro

msafiri.razaro

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
656
Likes
105
Points
60
msafiri.razaro

msafiri.razaro

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
656 105 60
Hivi kwa nini hatuandamani kuonesha kukerwa kwetu na hawa MAFISADI!!!??? What's wrong with us??!!! Tatizo letu hasa ni nini??!! Are we bewitched or something???!!! Hawa watu wataendelea "kuhomola" nchi bila misukosuko hadi lini? Au tunataka wajukuu zetu waje kufukua makaburi yetu kwa hasira!!? Mimi nafikiri kuna haja ya kubadilika... tena kwa kasi!! Tuandamane!!!... kuonesha kutoridhika kwetu na huu 'upopobawa' wanaotufanyia!!! Ikiwa wenzetu Zambia wanaandamana kwa bei ya mkate kupanda kwa nini sisi hatufanyi hivyo... kwa Shs billioni 185 za sisi walala hoi?!!! 'A hard earned money!!??' Nadhani wakati umefika kwa sisi kuandamana kumuunga mkono Waziri Sitta!! Tutaendelea kuwatoa kafara viongozi wazuri kama yeye hadi lini??!!!("How long shall they kill our prophets, while we stand aside and look???" - Bob Marley). Mchango wetu sisi kama Watanzania wenye uchungu ni nini katika hilo alilolianzisha Waziri SITTA???!..(i.e. Mapambano dhidi ya UFISADI)????!! Ndugu zangu "Acitons speaks louder than WORDS!!!!" Kuna haja ya kuandamana kumuunga mkono WAZIRI SITTA!!!.... 'That will be a clear message to MAFISADI... that we can't take the shit no more!!!..'
CHADEMA MPO!!!!!!!!!!!!!

Tunahitaji chama au kundi kuongoza hiki kitendo
 
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2006
Messages
3,065
Likes
30
Points
135
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2006
3,065 30 135
Watanzania ni waswahili sana bwana, wanaseeeeeeeema na hawafanyiiiiii!
 

Forum statistics

Threads 1,236,003
Members 474,928
Posts 29,243,057