Kauli ya UVCCM Bagamoyo kuwa rais hatatoka kaskazini vipi kwa Lowassa, Migiro na Sumaye?


Ibada ya kwanza

Ibada ya kwanza

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
3,272
Likes
1,390
Points
280
Ibada ya kwanza

Ibada ya kwanza

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
3,272 1,390 280
rais atatoka cdm full stop
 
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,045
Likes
269
Points
180
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,045 269 180
Umechemsha yeye ni mpare anatokea mkoa wa Kilimanjaro wilaya ya Mwanga tarafa ya Usangi. Labda huyo mumewe ndio atakuwa anatokea huko Ruvuma!
Kwa hiyo
 
K

kipuyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2009
Messages
1,406
Likes
780
Points
280
K

kipuyo

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2009
1,406 780 280
Kuna ukweli kwenye hizi propaganda zinazoenezwa kwenye mitandao hasa facebook?
''CONSPIRING COMMUNITY OF MUSLIMS (CCM)???''
''Nimeshachukua fungu kutoka nchi za kiarabu tuzitumie kuutokomeza kabisa huu ''mfumo kristo'' na hii ni kimya kimya, Si uliona nilianza na kuwachomoa kwenye Chama, tukachuka nafasi na hata serikali tumeishakamata nafasi muhimu. Kwa hiyo andaeni vijana waanze kazi ya kuwatia hofu, chomeni makanisa yao ila kwa awamu ili wapate muda wa kujisahau, Na hawa viongozi wao mwagia tindikali wafie huko, au watilieni polonium wapate kansa za damu na ngozi sawa? Halafu tunazuga kuwapeleka India ili ku'cover'... au siyo? kuhusu mahakamani msihofu tuna majaji wa kutosha, kesi zote zitaisha salama. Halafu nimekumbuka, fanyeni biashara kuongeza pato hata kama madawa ya kulevya kisha tuwakemee viongozi wao waache kuuza madawa, ili kuzugazuga, Si unajua ilee?, enhee halafu make sure hizo pesa zinajenga nyumba za ibada kila kona ya jiji sio kufanyia propaganda tu. Muangalie pia uwezekano wa kupata mafunzo al-shabaab ili hawa wanaojifanya wapinga ufisadi watiwe adabu, kwanza ndiyo maadui wakubwa wa uislam. Majasusi wa nje wameshastukia ila tumewapoza na mikataba minono na hata marais wao wameahidi kushirikiana na sisi na watakuja kuisainia hapa hapa. Si unajua wao wanataka mali tu, Na kale kachama kanajifnya kakiharakati na kizalendo kaacheni tu hakafiki 2015, kuna kijana pale na kundi kubwa tu la kukiharibu, tumeshamshika. Na hili jamaa linalopiga kampeni misikitini na makanisani tunalitafutia dawa yake, Kwanza nadhani ASHA anatosha, kama tulivyofanya kwa spika, si unakumbuka eeh?, Ila limejitahidi sana kujisafisha me nilidhani nimemaliza kazi ile January 2008. Anajifanya ana pumzi sana na mamvi yake. Lakini naomba tena na tena huu mpango uwe wa siri kubwa na waumini wenyewe wasijue wao ni kuwaelekeza tu sawa? Inshallah mwenyezi mungu akijalia mwaka 2030 hii inakuwa dola mpya ya kiislam. Inshallah...
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
10,570
Likes
6,975
Points
280
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
10,570 6,975 280
Sawa kule amezaliwa tu lakini asili yake na kwao ni Kilimanjaro.Baba msukuma akiwa Dsm akazaa mtoto hapo mtoto huyo atabaki kuwa msukuma na sio mzaramo. Mfano mimi nilizaliwa Tanga lakini sio kwetu kwa asili kule na wala siwezi kusema mimi ni msambaa au mbondei eti kwakuwa nimezaliwa kule.
 
piper

piper

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
3,255
Likes
12
Points
135
piper

piper

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
3,255 12 135
kama hapo kuna shida, basi inatuhusu wengi, kaskazini kwangu mimi nikiiangalia ramani naona yuko sawa!
Yap hata mimi naona Mara ipo kaskazini
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,517
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,517 280
Mama Migiro ni Mpare labda huyo mumewe ndio wa Ruvuma.
Ila ni dini ile inayojinasibu ni ya ukweli..hicho ndicho kigezo kingine.

1.CCM.
2.Usitoke kaskazini.(usiwe mchaga per se)
3.Ikibidi basi uwe ktk dini inayolilia kuwa ya kweli.

Kweli uvivu wa pwani ni zaidi ya mzigo.Walilia sana ,misosi ya bure, sasa wanalilia kula nchi..na si kujenga nchi.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,214
Likes
14,207
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,214 14,207 280
Rais mwaka 2015 kutoka Kanda ya Kaskazini ni swala lisilopingika.....Lakini kwa huyo mama itakuwa ni ngumu kwakweli..
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,602
Likes
31,665
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,602 31,665 280
Mbowe atakuwa Rais, chadema mnasemaje? mnamkubali DJ awe Rais?
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,517
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,517 280
Mbowe atakuwa Rais, chadema mnasemaje? mnamkubali DJ awe Rais?
unatumia sehmu ya mwili kufikiri...Sijui sasa utasemaje kwa Nyerere kucheza bao..kuwa nchi alipewa mcheza bao?Hapo madagascar tuu kaingia DJ wa kweli na si mmiliki wa ukumbu wa Disco..hadi leo nchi inakwenda vyema.Upuuzi wa africa hauna nafasi kwake.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,517
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,517 280
Namuone ahuruma sana lowasa.kwanza ni kaskazini,pili ni mkristu..km anajisahau kuwa ni wachaga tuu
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,602
Likes
31,665
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,602 31,665 280
unatumia sehmu ya mwili kufikiri...Sijui sasa utasemaje kwa Nyerere kucheza bao..kuwa nchi alipewa mcheza bao?Hapo madagascar tuu kaingia DJ wa kweli na si mmiliki wa ukumbu wa Disco..hadi leo nchi inakwenda vyema.Upuuzi wa africa hauna nafasi kwake.
Jibu swali, kama hujui jibu kaa kimya. Hueleweki.
 
Phlagiey

Phlagiey

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
3,364
Likes
33
Points
145
Phlagiey

Phlagiey

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2013
3,364 33 145
Wanatoka mkoa wa Mara ambao uko kaskazini mwa Tanganyika ingawa huwa wanasema uko kaskazini magharibi. Kama ilivyo Kilimanjaro na Arusha nao unapakana na Kenya. Sasa kama Mikoa ya Kilimanjaro na Arusha iko kaskazini na inapakana na Kenya na wakati huo huo Mara nayo inapakana na kenya, huko kutakuwa wapi kama sio kaskazini? Au itakuwa ni Karibu na Mtwara? Kwa upande wa kaskazini mwa Tanganyika mikoa inayopakana na Kenya ni Tanga, Kilimanjaro, Arusha na Mara. Hapo unaweza hata kumuongeza January makamba kama mgombea mwingine wa CCM mtarajiwa kutoka kaskazini ingaw Tanga nyo huwa inawekwa kaskazini mashariki. Sasa iwe kaskazini mashariki au magharibi zote hizo ni kwa umoja zinaitwa kasakazini. Tofauti ya hiyo kaskazini ni kuwa mikoa ya Arusha na Kilimanjaro uko katikati yamikoa ya Mara na Tanga lakini yote ipo kaskazini na yote inapakana na Kenya!
Hili ni darasa tatizo vichwa vya watu wengi wana jografia za kukalilishwa kule shule za kayumba, hayo ndo matatizo ya mitahara ya tized.
 
K

kipasika

New Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
3
Likes
0
Points
3
K

kipasika

New Member
Joined Feb 1, 2012
3 0 3
jamani wanabodi mbona mnachanganya mambo? Freeman Aikaeli Mbowe alizaliwa 1961 jijini Dar es salaam je yeye ni mzaramo? Tufunge mjadala Asha Rose Mtengeti Migiro ni mpare kutoka kilimanjaro hata kama alizaliwa Ruvuma!
 
M

Maswi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
897
Likes
14
Points
35
M

Maswi

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
897 14 35
Tulimumu, Nyerere na Wasira ni wa kaskazini kweli? Makubwa haya! geografia yako haipo sawa au historia ya watu hawa kwakao haijakaa sawa! Au una maana gani? nakubalina Lowassa, Sumaye na huyu mpare Mama Migiro wanatoka kaskazini.
Wewe ulijua ni kusini, mashariki au magharibi, Geografia hata ya darasa la 4 inakushinda? Shembago
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,263,608
Members 485,990
Posts 30,157,886