Kauli ya shemeji kuhusu kugawana mali imemponza


Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,623
Likes
3,686
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,623 3,686 280
Habari wandugu.

Niende moja kwa moja kwenye mada.
Nna kaka yangu hapa jijini Dar es salaam anaejishuhulisha na shuhuli za ujasiriamali na kwa ujumla zinamuingizia kipato kikubwa tu.

Miaka kama mitatu iliyopita alibahatika kupata mchumba ambae alienda mpaka kwao na kufanya taratibu za kimila na hatimae sasa wana mtoto na wanaishi pamoja ila tatizo ni huyu shemeji yetu ni mfujaji wa fedha yani ana matumizi mabaya ya fedha kiasi kwamba hata ukimwachia laki 3 kwa mwezi huku mahitaji makubwa umeshanunua bado atalalamika haitoshi.

Kila wikendi yeye ni kukaribisha marafiki na ndg nyumbani na kutumia pesa atakavyo yani kwa siku moja laki inaisha kwa kualika marafiki na kila kitu kipya kikinunuliwa anawaalika ili waone. Hali hii bro hakuipenda kwani aliamini akioa ndio atapata mtu wa kupanga nae mambo ya maendeleo kumbe ikawa kinyume.

Hali hii ilipelekea misuguano ya muda mrefu mpaka kupelekana kwa wazee na cha kushangaza shemeji alilia kwa uchungu na kudai "nnachojua mimi ni mke wako halali na hata tukiachana tunagawana mali". Kauli hii ilimshtua broo japo hakuonesha kushtuka na alichoamua kufanya ni kwenda nyumbani akachukua tv yake kubwa (hizi model mpya) na kumletea flat ya kawaida 35" kisha akamlipia kodi ya nyumba nzima miezi sita na kumuachia mali zote ndani maana ndicho alichoona cha msingi kwake(hakuchukua chochote zaidi ya kumbadilishia tv).

Brother akaamua kuondoka na kwenda kuweka kambi mahala pengine mbali anapojenga mjengo wake wa kuishi kwakua usafiri wa kwendea kazini anao. Mpaka sasa huwa anaenda tu kusalimia wikend hasa kwa ajili ya kumuona mtoto na kuondoka.

Shemeji amebaki na mali zote, nyumba nzima imefungwa CCTV camera sijui hata kama ana raha na hizo mali alizoachiwa.

Hii iwe funzo kwa wanawake wanaowaza mali kwanza kuliko familia.
1481201726892-jpg.443888
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
24,026
Likes
38,684
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
24,026 38,684 280
Watu bwana
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
8,727
Likes
10,712
Points
280
Age
27
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
8,727 10,712 280
Bora amani ya moyo kuliko mali inayokuletea maumiv daily.
Ila ww kaka yako ana moyo.. unamuachia mwanamke nyumba hiv hiv... hell no... atakuwa na tatizo
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
39,290
Likes
112,087
Points
280
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
39,290 112,087 280
Kuna watu wana nyota jamani.....
 
Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
3,475
Likes
5,343
Points
280
Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
3,475 5,343 280
MMMHH huyo ana akili sana hongera zake kugawana mali na mwanamke mmmhhh ngumu kumesa
 
feitty

feitty

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2015
Messages
1,987
Likes
2,367
Points
280
feitty

feitty

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2015
1,987 2,367 280
Anapata bahati anaichezea akija kustuka amechelewa.
Amwache akae akili ikimrudi huyo mwanamke atakuta na mwanaume keshapiga hatua na wala hatomtaka tena
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,623
Likes
3,686
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,623 3,686 280
Bora amani ya moyo kuliko mali inayokuletea maumiv daily.
Ila ww kaka yako ana moyo.. unamuachia mwanamke nyumba hiv hiv... hell no... atakuwa na tatizo
Alifikiria sana akaona mwanamke anaewaza mali kwenye kesi za kijinga mwisho wake si mzuri akaamua kumpisha na hakutaka kugawana.
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,623
Likes
3,686
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,623 3,686 280
MMMHH huyo ana akili sana hongera zake kugawana mali na mwanamke mmmhhh ngumu kumesa
Ukiona mwanamke haipiganii familia yake bali mali, mwigope sana. Hashindwi kukumalizia ukiwa mahututi ili amiliki mali.
 
Dr.adams faida

Dr.adams faida

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
1,437
Likes
1,970
Points
280
Dr.adams faida

Dr.adams faida

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
1,437 1,970 280
ogopa sana mwanamke mnaekwazana nae kidogo anagusia mgawane mali alihali ni mama wa nyumbani yaani huyo yuo tayari kukuua ili abaki na mali hawa wanawake si wakawaida.
Usishangae kumkuta shemeji yako kaleta bwana kwenye nyumba ya kk yako wakati kaka yako alitoa jasho kuzipata hizo mali yy anaishia kupanga wakati nyumba anayo.
 
B

barite

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
228
Likes
98
Points
45
B

barite

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
228 98 45
Mwanamke mpumbavu huvunja ndoa kwa mikono yake mwenyewe,bora hyo amekunjua makucha yake mapema la sivyo ingemkost hyo bro,ndo maana wanaume wengi huficha mali zao ili wake zao wasijue,

kuishi na Hawa viumbe yahitaji akili na uvumilivu wa hali ya juu .
 
Lavan Island

Lavan Island

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
1,578
Likes
1,015
Points
280
Lavan Island

Lavan Island

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2015
1,578 1,015 280
Wanawazaga kugawana mali tu yaani wanawake bwana
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,623
Likes
3,686
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,623 3,686 280
ogopa sana mwanamke mnaekwazana nae kidogo anagusia mgawane mali alihali ni mama wa nyumbani yaani huyo yuo tayari kukuua ili abaki na mali hawa wanawake si wakawaida.
Usishangae kumkuta shemeji yako kaleta bwana kwenye nyumba ya kk yako wakati kaka yako alitoa jasho kuzipata hizo mali yy anaishia kupanga wakati nyumba anayo.
Kuingiza mwanaume itamsumbua sana maana camera zipo kila kona labda asubiri luku iishe asinunue ndo ataweza kufanya huu ushenzi maana camera zitakua off.
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,623
Likes
3,686
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,623 3,686 280
Mwanamke mpumbavu huvunja ndoa kwa mikono yake mwenyewe,bora hyo amekunjua makucha yake mapema la sivyo ingemkost hyo bro,ndo maana wanaume wengi huficha mali zao ili wake zao wasijue,

kuishi na Hawa viumbe yahitaji akili na uvumilivu wa hali ya juu .
Ukiacha ajali na maradhi hawa ndio tulioweka roho zetu rehani kwao, akiamua tu muda wowote anakupoteza.
 
Dr.adams faida

Dr.adams faida

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
1,437
Likes
1,970
Points
280
Dr.adams faida

Dr.adams faida

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
1,437 1,970 280
Kuingiza mwanaume itamsumbua sana maana camera zipo kila kona labda asubiri luku iishe asinunue ndo ataweza kufanya huu ushenzi maana camera zitakua off.
mkuu kwa kwani akizima main switch jamaa akaingia na ukawa mtindo wake nauhakika hakuna camera chumbani kwa kaka ako.
 
Nyankuzi

Nyankuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2016
Messages
470
Likes
383
Points
80
Age
49
Nyankuzi

Nyankuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2016
470 383 80
Wanawazaga kugawana mali tu yaani wanawake bwana
Sio wanawake wote wanawaza hivyo.. Km mwanamke alikupendea mali zako lzm atakua hivyo lkn km alikupenda ww km ulivyo hatojali mali maana furaha yake ni mme wake...
Tatizo linalokua naolew na flani kawasbb ana nyumba utafika kwny nyumba lkn huna mapenzi...
Tujifunze kuwapenda watu km walivyo na si mali zao khaaa.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32,773
Likes
97,791
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
32,773 97,791 280
Hii inanikumbusha professor mmoja pale mlimani, miaka hiyo alitofautiana na mke wake, mke aliweka ngumu ukiniacha ninaondoka na kila kitu, baba alimwambia isiwe shida, aliondoka na vyeti vyake tu, na huko alipata kazi maisha yakaendelea. Mama ilibidi ahame nyumba za chuo, na furniture zake.
 
Lavan Island

Lavan Island

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
1,578
Likes
1,015
Points
280
Lavan Island

Lavan Island

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2015
1,578 1,015 280
Sio wanawake wote wanawaza hivyo.. Km mwanamke alikupendea mali zako lzm atakua hivyo lkn km alikupenda ww km ulivyo hatojali mali maana furaha yake ni mme wake...
Tatizo linalokua naolew na flani kawasbb ana nyumba utafika kwny nyumba lkn huna mapenzi...
Tujifunze kuwapenda watu km walivyo na si mali zao khaaa.
tumechuma wote tugawane
 

Forum statistics

Threads 1,272,951
Members 490,211
Posts 30,465,560