Kauli ya Pinda yaharalisha wakuu wa mikoa na wilaya kuanza kampeni ya CCM za kukiimarisha chama. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya Pinda yaharalisha wakuu wa mikoa na wilaya kuanza kampeni ya CCM za kukiimarisha chama.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by change is must, Aug 16, 2012.

  1. c

    change is must Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo katika kipindi cha maswali na majibu kwa waziri mkuu bungeni, waziri mkuu aliharalisha wakuu wa mikoa na wilaya kuanza kufanya kazi za kukiimarisha chama hasa katika majimbo ambayo yanamilikiwa na wapinzani.
    kauli hii ameitoa baada ya kuulizwa swali na mh. wenje kwa swali lilo hoji kama kuna uhalali wa mkuu wa mkoa au wilaya kufanya kazi na kusema yeye ametumwa na mkuu wa nchi kuhakikisha chama kina simama.
    Nawasilisha.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,474
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Usiwe na wasiwasi. Waache wapambane na M4C
     
  3. Maberere

    Maberere JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    siana tatizo na mutuuu,
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    MOTTO, MISSION NA VISION ya ccm ni kuvitumia Bunge, Serikali n Mahakama kuhakikisha kuwa vyote vinakuwa mawakala wa ccm!
    HIvyo Pinda anamaanisha!
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    We subiri tu tutatumia M4C kuwa-Fatma Kimario. Na asije akatokea mtu akalalamika!
     
  6. D

    Deo JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,146
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hizo ofisi au taasisi za wakuu wa mikoa na wiliya imeshakosa umaarufu zamani, wananchi siku hizi wanawaona kama nyumba kumi vile. Tena siku hizi wanakunywa na kufanya besara na walala hoi. Wengine hata gongo wanamitambo nayo.
     
  7. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    usiogope kivuli chao...........
     
  8. B

    Bubona JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    M4C haiwezi kumalizwa nguvu na wakuu wa wilaya na mkoa; hata ikulu haiwezi kupambana na M4C!!
     
Loading...