Kauli ya Paul Makonda ni taa nyekundu kwa Dr Ryoba?

Babu Kijiwe

JF-Expert Member
Mar 31, 2010
4,775
2,000
Tumesikia mkuu wa mkoa wa Dar mtukufu Paul Makonda akimwaga sifa kwa mkurugenzi wa Azam TV ambaye pia aliwahi kuwa mkurugenzi wa TBC ndugu Tido Mhando.

Kauli ya mtukufu Paul Makonda ilionesha kutoridhika kwake kuona mtu mwenye ubunifu kamaTido Mhando anawafaidisha Azam.

Maswali:
1. Dr Ryoba anawashiwa taa nyekundu?

2. Mtukufu Paul Makonda havutiwi na ubunifu wa mtaalamu na gwiji wa fani ya habari Dr Ryoba?

3. Ubunifu wa Dr Ryoba pale TBC wa kuanzisha vipindi vya Tunatekeleza, Safari ya Dodoma, live coverage ya matukio ya CCM, wasanii kutembelea ujenzi wa reli, hotuba za Mh sana nk yeye (Mtukufu Paul Makonda ) hajavutiwa hadi avutiwe na TV za nje?

4. Anapata wapi muda wa kuangalia Azam TV na kuacha kuangalia TV ya kizalendo (TBC1)

Asante
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
40,239
2,000
Tumesikia mkuu wa mkoa wa Dar mtukufu Paul Makonda akimwaga sifa kwa mkurugenzi wa Azam TV ambaye pia aliwahi kuwa mkurugenzi wa TBC ndugu Tido Mhando. Kauli ya mtukufu Paul Makonda ilionesha kutoridhika kwake kuona mtu mwenye ubunifu kamaTido Mhando anawafaidisha Azam.

Maswali:
1. Dr Ryoba anawashiwa taa nyekundu?
2. Mtukufu Paul Makonda havutiwi na ubunifu wa mtaalamu na gwiji wa fani ya habari Dr Ryoba?
3. Ubunifu wa Dr Ryoba pale TBC wa kuanzisha vipindi vya Tunatekeleza, Safari ya Dodoma, live coverage ya matukio ya CCM, wasanii kutembelea ujenzi wa reli, hotuba za Mh sana nk yeye (Mtukufu Paul Makonda ) hajavutiwa hadi avutiwe na TV za nje?
4. Anapata wapi muda wa kuangalia Azam TV na kuacha kuangalia TV ya kizalendo (TBC1)
Asante



Sent using Jamii Forums mobile app
Pale lumumba kuna cheo kipya cha Mkuu wa Mawasiliano na vyombo vya habari vya CCM....... Hicho cheo kikimpata mtu maarufu ni kikubwa sana!
 

BONGOLALA

JF-Expert Member
Sep 14, 2009
16,528
2,000
Ma ccm manafiki sana kwani waliposema mkataba wake umeisha tbc1 akina nani?
Jee waliomwambia mwenyekiti ccm kuwa ccm ilishindwa uchaguzi kwa kua kuna vipindi tbc1 vilionyesha mdahalo live na ccm kuingia mitini kwa kukosa hoja ni nani?
 

Detective J

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
12,321
2,000
Kumrekebisha ni kuwa aliondolewa kaxini kwa kesj ambayo inahusisha siasa. Na kesi kafunguliwa na mawakili wa serikal wakitska afungwe. Kashinda kesi.
Leo mtu yule yule mnataka kumpa cheo kile kile ofc ile jmile.. atawaelewaje
Kiongozi gani wa CCM alimshurutisha. Tatizo lako umeng'ata mbege ukashushia na white brand kidogo mkuu. Badilika siku si nyingi utaanza kuokota makopo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Aikambee

JF-Expert Member
Sep 27, 2017
4,045
2,000
Ijulikane wazi kwamba Dr Ryoba ni mere academician, yaani ni mwana taaluma wa Habari na uzoefu wake ni katika kufundisha na kufanya tafiti katika taaluma ya habari, ila Dr Ryoba hana uzoefu katika media house management kama alivyo Tido.

Kwa hiyo, kwa vyovyote, ilipasa Ryoba abaki kuwa mwana taaluma na kuwachia waandishi wazoefu kusimamia mashirika ya habari.

Ndugu zangu PhD has nothing to do with experience, yaani mtu wa Bachelor ana uzoefu na ana ujuzi mwingi kushinda PhD maana Bachelor yeye anafanya practice zaidi wakati PhD ni madesa oriented.
 

ikamama

JF-Expert Member
Jul 30, 2017
201
250
Cc
Ma ccm manafiki sana kwani waliposema mkataba wake umeisha tbc1 akina nani?
Jee waliomwambia mwenyekiti ccm kuwa ccm ilishindwa uchaguzi kwa kua kuna vipindi tbc1 vilionyesha mdahalo live na ccm kuingia mitini kwa kukosa hoja ni nani?
CCM imekufa au iko hai?Naomba jibu!
 

KWADWO ABIMBOLA

JF-Expert Member
Jan 8, 2019
763
1,000
Bado mnawasikiliza hao wanaojiita vichaa? TBC si wanapangiwa vipindi na akina Le Mutuz na huyu huyu Makonda anayelalamika? Yeye si ndiye anayepiga simu na kuagiza "nataka ionekane kwenye taatifa ya habari saa fulani".

Hawa watu sijui tutapelekana wapi.
 

minyoo

JF-Expert Member
May 25, 2013
20,442
2,000
Wanafiki chagademas na NYUMBU mmekalia kumshabikia lisuu wakati DJ anasota segedansi. Kama sio unafiki ni nini
Nyumbu ni CCM kwani mbugani nyumbu ni wengi kama wanachama wa CCM walivyokuwa wengi kwa Akili zako ndogo unazani neno DJ ni tusi wakati ni kazi nzuri ya kijanja, mbona wasio na vyeti na wenye PhD feki wana roho mbaya na hao ndiyo wanawatesa Wapinzani kwa kuwabambikia kesi kuwapiga Risasi
 

minyoo

JF-Expert Member
May 25, 2013
20,442
2,000
Bado mnawasikiliza hao wanaojiita vichaa? TBC si wanapangiwa vipindi na akina Le Mutuz na huyu huyu Makonda anayelalamika? Yeye si ndiye anayepiga simu na kuagiza "nataka ionekane kwenye taatifa ya habari saa fulani".

Hawa watu sijui tutapelekana wapi.

TBC hawapo huru ni TV inayoendeshwa kwa mujibu wa zidumu fikra za Mwenyekiti wa CCM na Naibu Rais ndugu Daud Maliyamungu Bashite hata ukiwachukua wakurugenzi toka CNN, sky News, BBC, DW nk hawataweza kuigeuza kuwa ya kisasa
 

RockCarnegie

JF-Expert Member
Jan 17, 2019
972
1,000
Tumesikia mkuu wa mkoa wa Dar mtukufu Paul Makonda akimwaga sifa kwa mkurugenzi wa Azam TV ambaye pia aliwahi kuwa mkurugenzi wa TBC ndugu Tido Mhando.

Kauli ya mtukufu Paul Makonda ilionesha kutoridhika kwake kuona mtu mwenye ubunifu kamaTido Mhando anawafaidisha Azam.

Maswali:
1. Dr Ryoba anawashiwa taa nyekundu?

2. Mtukufu Paul Makonda havutiwi na ubunifu wa mtaalamu na gwiji wa fani ya habari Dr Ryoba?

3. Ubunifu wa Dr Ryoba pale TBC wa kuanzisha vipindi vya Tunatekeleza, Safari ya Dodoma, live coverage ya matukio ya CCM, wasanii kutembelea ujenzi wa reli, hotuba za Mh sana nk yeye (Mtukufu Paul Makonda ) hajavutiwa hadi avutiwe na TV za nje?

4. Anapata wapi muda wa kuangalia Azam TV na kuacha kuangalia TV ya kizalendo (TBC1)

Asante
Kama Tibisi wanarusha propaganda masaa 24/7
 

ikamama

JF-Expert Member
Jul 30, 2017
201
250
Wanafiki chagademas na NYUMBU mmekalia kumshabikia lisuu wakati DJ anasota segedansi. Kama sio unafiki ni nini
Naamini kuendelea kukaa ndani kwa "DJ" unafurahia wewe lakini ina athari kubwa sana kwa mshikamano na undugu wetu aliyetachia Mwalimu Nyerere
 

MAPITO Mwanza

JF-Expert Member
Aug 21, 2018
1,409
2,000
Kiongozi gani wa CCM alimshurutisha. Tatizo lako umeng'ata mbege ukashushia na white brand kidogo mkuu. Badilika siku si nyingi utaanza kuokota makopo.
basi atakua mjasiliamali halaka sana apewe kitambulisho kakizi vigezo kwa muujibu wa Shelia za shattel
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom