kAULI YA MWENYEKITI WA TUME IFANYIWE KAZI HARAKA.


B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
872
Likes
5
Points
0
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
872 5 0
Inasitikisha kuona kwamba michango karibu yote iliyotolewa kwenye blog hii mpaka sasa haisemi ni nini kifanyike ili kuweza kuepukana na janga hili linalonyemelea nchi yetu. Kwa maoni yangu tuwatake chadema wawasilishe kwenye tume leo hii hizo takwimu walizodai wanazo zinazothihilisha kwamba idadi ya kura za urais inayotangazwa na tume hiyo inahitilafiana na iliyoko majimboni. Naamini hatua hiyo inaweza ikatusogeza mbele, kwakuwa jana wakati jaji Makame anazungumza na wahandishi wa habari alisema tume yake ikishapokea takwimu hizo itazishughulikia mara moja. Hiyo ni kauli ya mtu mwenye dhamana kubwa kwa mustakabali wa nchi yetu, kwa hali hiyo hatuna sababu ya kuitilia shaka yeyote. Isipokuwa ushauri wangu kwa mheshimiwa Makame, ni kwamba maadam kuna baadhi ya watu wanaoitilia shaka tume yake, ili kumaliza tatizo ili, wahusika wote na baadhi ya wana harakati washirikishwe kwenye hilo zoezi la kuhakiki takwimu hizo. Bila shaka wewe kama mwana haki unajua fika kuwa haitoshi kutenda haki bali ni muimu pia ionekane kwa kila mtu ya kuwa haki imetendeka.
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,027
Likes
1,377
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,027 1,377 280
Inasitikisha kuona kwamba michango karibu yote iliyotolewa kwenye blog hii mpaka sasa haisemi ni nini kifanyike ili kuweza kuepukana na janga hili linalonyemelea nchi yetu. Kwa maoni yangu tuwatake chadema wawasilishe kwenye tume leo hii hizo takwimu walizodai wanazo zinazothihilisha kwamba idadi ya kura za urais inayotangazwa na tume hiyo inahitilafiana na iliyoko majimboni. Naamini hatua hiyo inaweza ikatusogeza mbele, kwakuwa jana wakati jaji Makame anazungumza na wahandishi wa habari alisema tume yake ikishapokea takwimu hizo itazishughulikia mara moja. Hiyo ni kauli ya mtu mwenye dhamana kubwa kwa mustakabali wa nchi yetu, kwa hali hiyo hatuna sababu ya kuitilia shaka yeyote. Isipokuwa ushauri wangu kwa mheshimiwa Makame, ni kwamba maadam kuna baadhi ya watu wanaoitilia shaka tume yake, ili kumaliza tatizo ili, wahusika wote na baadhi ya wana harakati washirikishwe kwenye hilo zoezi la kuhakiki takwimu hizo. Bila shaka wewe kama mwana haki unajua fika kuwa haitoshi kutenda haki bali ni muimu pia ionekane kwa kila mtu ya kuwa haki imetendeka.
Mkuuu umenena, tafadhali Chadema wahini angalao hata na sample ya malalamiko ili kuzuia kutangaza matokeo.
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,709
Likes
22,759
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,709 22,759 280
Nafikiri kina Marando na Lissu wamekusikia, najua mwanaharakati Lissu ameshaingia Dar baada ya kazi ngumu aliyoifanya jimboni hatapuuza ushauri huu, nasikia wanataka kutangaza haraka haraka kama walivyofanya Kenya na kumwapisha Kikwete haraka haraka.
 
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
9
Points
135
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 9 135
Ni vizuri wafanye formal complaint badala ya kulalamika kwenye vyombo vya habari tu. Pamoja na kuwa tume watafuata maelekezo ya serikali iliyopo lakini ni afadhali wa lodge hiyo formal complaint ili ipuuzwe kama wafanyavyo kila wakati!!!!!
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,711
Likes
488
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,711 488 180
Mkuuu umenena, tafadhali Chadema wahini angalao hata na sample ya malalamiko ili kuzuia kutangaza matokeo.
Kupeleka sample pia kutathibitisha umakini wa chama. But waangalie pia na sheria ya uchaguzi inasemaje
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,709
Likes
22,759
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,709 22,759 280
Kupeleka sample pia kutathibitisha umakini wa chama. But waangalie pia na sheria ya uchaguzi inasemaje
Kwani sheria ya uchaguzi inasemaje hata NEC ikikosea ni sawa tu.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Mbona washayapeleka kunakohusika!
 
Mpambalyoto

Mpambalyoto

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2010
Messages
752
Likes
2
Points
0
Mpambalyoto

Mpambalyoto

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2010
752 2 0
Kusikiliza maneno ya NEC ni sawa na kusikiliza CCM
 
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
1,900
Likes
83
Points
145
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
1,900 83 145
Hapa ni kurudia tu uchaguzi kwani ndivyo itakuwa suluhu. Ikiwa waliopiga kura mara mbili wamefungwa miaka. Hawa waliochakachua je? UCHAGUZI urudiwe na upande uliochakachua ukoseshwe nafasi ya kushiriki tena uchaguzi mwingine (CCM) kwa kuwa utakuwa umehukumiwa kwa kosa maana yake disqualified. SLAA atachukua kiulaini sana. Haya ni mawazo yangu anyhow.
 
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
354
Likes
33
Points
45
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
354 33 45
Jamani,tusifikiri kuwakilisha ushahidi huu ni jambo la kukurupuka.the evidence must be objective and strong.najua chadema wana vichwa na ndio maana hujaona kama wamekurupuka.ushahidi upo ila unahitaji maandalizi ya kuanika ushahidi huo kwa kuonyesha na kuthibitisha mapungufu ambayo ni ya kweli na mtu hawezi kubisha hata kama akiwa jambazi.ukweli ni kwamba subirini ila uhakika ni kuwa chadema wana ushahidi wa kutosha,kinachofanyika sasa hivi ni uandaaji wa makabrasha(paper works) kwa ajili ya ushahidi.
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
GEITA................ 505 ...17,792.. 3,789 ..1,042 ........51 ........18 ...........49......... 791...... 24,037


NYANG'HWALE. 505 ...17,792.. 3,789 ..1,042 ........51 ........18 ...........49......... 791...... 24,037


haya majimbo yamefanana kila kitu .muulize huyo kila imekuwaje mi niko mbali huku usalule sitaweza kufika
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,568
Likes
2,972
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,568 2,972 280
CHADEMA ni chama makini sana
 
Makanda

Makanda

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
77
Likes
0
Points
13
Makanda

Makanda

Member
Joined Oct 29, 2010
77 0 13
Natamani Mkuu wetu ajipange nina uhakika Kuna majimbo zaidi ya matano yatarudia kupiga kura this taimu
 
Makanda

Makanda

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
77
Likes
0
Points
13
Makanda

Makanda

Member
Joined Oct 29, 2010
77 0 13
Copy and paste Jamani wanatuchezea akili au wametuloga wa-tz wote kaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
 
S

skeleton

Member
Joined
Aug 17, 2010
Messages
60
Likes
0
Points
0
S

skeleton

Member
Joined Aug 17, 2010
60 0 0
Kwa kweli hata ushahidi ukiwasilishwa hautabadili kitu. ila as a matter of formality ni bora uwasilishwe ili wasiseme ushahidi haukuletwa, kwani kesi ya nyani huwezi mpelekea nyani.Then ukikataliwa na tume ambayo ni obvious, CHADEMA wasonge mbele mahakamani kwa matokeo ya ubunge na ya rais kwenye vyombo vya Kimataifa na ikishindikana hapo sasa itakuwa shughuli pevu! Lakini pia pamoja na kuuwasilisha mahakamani CHADEMA wahakikishe coverage ya huo ushahidi iwe kubwa.

CHADEMA wahakikishe wanaoutangaza huu ushahidi na wanatufafanulia vizuri na coverage kubwa, yake iwafikie Watanzania wote haswa wa vijijini ili ukweli na madhambi ya CCM yajulikane! Kila siku wautangaze kwenye vyombo vya habari hata kama itachukua mwaka.

CHADEMA tupeni evidences tupate mzuka! Haki yenu haiwezi dhulumiwa, haki is very expensive! Tutadai kwa njia yoyote ile kama Nyerere alivyodai uhuru wetu, alivyodai ukombozi wa nchi nyingine za Afrika na pia alivyomtandika nduli Iddi Amini! Hakukubali haki idhulumiwe by any means. Watanzania tusikubali na wala tusiwe ma-coward. Tusitishane kila kitu in the name of AMANI ITAVUNJIKA! Ingekuwa hivyo Nyerere asingefanya yote aliyofanya.

Busara itumike (kama CCM wameiba wakiri !) ikishindikana lazima haki ipatikane! CCM watake wasitake haki is a must kama kweli wamefanyauchakachuaji!

CHADEMA kimbilio la wanyonge tupeni mzuka ili tukasake haki yetu!
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
Chadema has nothing to loose by raising this evidence. Watanzania tumeibiwa na tunaomba wasomi wa chadema wafanye kazi ya ziada kuzuia matokeo kutangwazwa. Huyu idd amini kiwete atatumwaga damu.
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,502
Likes
3,876
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,502 3,876 280
GEITA................ 505 ...17,792.. 3,789 ..1,042 ........51 ........18 ...........49......... 791...... 24,037


NYANG'HWALE. 505 ...17,792.. 3,789 ..1,042 ........51 ........18 ...........49......... 791...... 24,037


haya majimbo yamefanana kila kitu .muulize huyo kila imekuwaje mi niko mbali huku usalule sitaweza kufika
Mzee tuwekee source ya hizo data basi!!!
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Tume ipi? Hii holela???
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
Kwani sheria ya uchaguzi inasemaje hata NEC ikikosea ni sawa tu.
WAO WAKISHATANGAZA WEWE UNATAKIWA KWENDA MAHAKAMANI:A S angry: Kinyume na hivyo kama hukuwa MCHOCHEZI utakuwa MHAINI:tape:
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
416
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 416 180
Iyo ndo elimu waliyopata watz copy and paste,walibahatika kusoma komputa wana drag tu! Majimbo yanafanana kila kitu isipokuwa jina tu ! Aibu. Alaf jaman mtu analala polisi kwa kubambwa na kura feki alaf anatangazwa mshindi!
 

Forum statistics

Threads 1,237,174
Members 475,465
Posts 29,280,272