Kauli ya Mwenyekiti Taifa CCM kwamba kila mgombea ajipiganie inatulaza roho juu tuliounga juhudi, hatuna mizizi CCM, tusaidiwe

chinembe

JF-Expert Member
May 16, 2015
5,672
2,000
Leo tutapata usingizi wa tabu sana, CCM mnatutupa kweli? Upendo mliotuonyesha umeishia wapi? Jamani jamani

Kamati Kuu, hasa Mwenyekiti, hatuna mizizi katika chama na tutabaguliwa, hawa wapiga kura na wanaCCM tuliowakuta ni waarabu wa Pemba,wanajuana kwa vilemba,tunaomba upendeleo maalum
 

Tabby

JF-Expert Member
Jan 8, 2008
10,654
2,000
Mliambiwa kuunga mkono juhudi ni kuhama?

Na mtaulizwa, tangu mmehamia kule, mmefanya nini kuonyesha mmeunga mkono juhudi?

Mlijishushia hadhi sana kwa kushindwa kumsaidia mheshimiwa rais kwa kufanya anayotaka mahala mlipokuwa . Nlitegemea mngekaa katika vikao vyenu vya ndani, kuainisha mazuri ya Rais wetu na kuratibu namna gani mtaunga juhudi zake, na mkawa bayana ili kama kuna mwingine angeleta mizengwe, basi huyo ndiyo angeonekana adui wa juhudi.

Hata hivvyo si vibaya. Rais wetu anaendelea kuchanja mbuga. Anahitaji kuungwa mkono na kila Mtanzania mahala popote alipo na katika kila jambo alifanyalo. Mnaweze kuendelea kuunga mkono juhudi hizo hata mkiwa nje ya Bunge kama umma wote wa Watanzania unavyofanya.

Karibuni sana.
 

uttoh2002

JF-Expert Member
Feb 3, 2012
5,262
2,000
Leo tutapata usingizi wa tabu sana, CCM mnatutupa kweli? Upendo mliotuonyesha umeishia wapi? Jamani jamani

Kamati Kuu,hasa Mwenyekiti, hatuna mizizi katika chama na tutabaguliwa, hawa wapiga kura na wana ccm tuliowakuta ni waarabu wa Pemba,wanajuana kwa vilemba,tunaomba upendeleo maalum

Kuna kitu kina shida kwenu, si Mmeensa kuunga juhudi? Mmempenda Magufuli? Sasa kuunga juhudi kuna Husiana nini na Ubunge?

Mmesema nyie wazalendo na mnaenda kuunga juhudi, endeleeni na uzalendo wala msiwe na wasiwasi!
 

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,375
2,000
Leo tutapata usingizi wa tabu sana, CCM mnatutupa kweli? Upendo mliotuonyesha umeishia wapi? Jamani jamani

Kamati Kuu,hasa Mwenyekiti, hatuna mizizi katika chama na tutabaguliwa, hawa wapiga kura na wana ccm tuliowakuta ni waarabu wa Pemba,wanajuana kwa vilemba,tunaomba upendeleo maalum
Pole mkuu waliowake watabakikuwa wake hayanmaandiko
Somanyakati
 

Koko Mbwana

JF-Expert Member
Feb 17, 2018
353
500
Inategemea waliahidiwa nini, haiwezekani ugumu wa kupata nafasi kupitia upinzani ulivyo ,halafu waishie kwenye kuunga mkono jitihada tu. Itakua kichekeshi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom