Kauli ya Mkapa yarudiwa--"Msiwe wavivu wa kutafiti"


N

Nikupateje

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2009
Messages
1,315
Likes
115
Points
160
N

Nikupateje

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2009
1,315 115 160
Siku ya November 24, 2001, Rais Mkapa alipokuwa anatunuku degree huko SAUT jijini Mwanza, aliwaasa wahitimu wa Journalism kwamba waingie mtaani wakiwa ni watu wanaoandika wakionyesha kwamba ni watu wanaojua kufanya research kabla ya kuandika.

Akaonya kwamba matunda ya chuo hicho yasiwe ni kutoa waandishi ambao ni WAVIVU WA KUTAFITI. Maneno haya matatu ya mwisho yaani WAVIVU WA KUTAFITI yaliwakera watu wengi yakazua mjadala kwa watu hata wasio waandishi kwamba watu wamekejeliwa kuwa ni wavivu wa kutafiti kana kwamba Mkapa alikuwa mwongo katika hilo.

Juzi tena, katika mazingira kama yaleyale aliyotamkia Mkapa, Pope Francis karudia kauli kama hii alipokuwa akiwahutubia student wa Universities mbalimbali za Rome, waliokuwa wamekusanyika pale Vatican.

Yeye kawaasa kama Mkapa kwa kuwaambia kwamba "wanatakiwa kuacha kuwa watizamaji tu bali wanatakiwa kuwa watu wa kuongoza jamii (protagonist) katika kufunua ukweli".

Kopi halisi ya alichosema Francis hiki hapa {Click Here}
 

Forum statistics

Threads 1,251,615
Members 481,811
Posts 29,777,841