Kauli ya Membe vis a vis Kamati ya Mambo Nje Ulinzi na Usalama! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya Membe vis a vis Kamati ya Mambo Nje Ulinzi na Usalama!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Meitinyiku L. Robinson, May 9, 2012.

  1. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa Mhe Bernad Membe kasema Tanzania haina tatizo na Jamhuri ya watu wa Sahara na inawaunga mkono. Nataka kujua kufahamu kauli hii ina afikiana na ile ya Kamati ya Mambo ya Nje Ulinzi na Usalama ama bado kuna jambo linahitaji ufafanuzi.

    Naomba masahihisho ama kueleweshwa kwa lolote

    Source TBC!

    MEITINYIKU L. Robinson
     
  2. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Joka la mdimu hilo.... ammekuwa kama waziri asiye na wizara maalum kama Mwandosya, kwani baba mwanaasha ameshikilia safari zote za nje (kama Foreign Minister), kwa hiyo membe amekuwa kama amedata hivi... Nae aombe kupumzishwa kama mwandosya.....
     
Loading...