Kauli ya Kinana kwa CCM-NEC kusimamia watendaji wakuu wa serikali inathibitisha udahifu wa JK


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
21
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 21 0

Swahiba wangu aliyeula CCM-NEC hivi karibuni amenieleza mambo mazito kuhusu hili suala la CCM, kupitia NEC kuisimamia vizuri watendaji wa serikali, kutokana na Kauli ya Katibu Mkuu wa chama hicho, Kinana.

Swahiba wangu huyo anasema suala la NEC kuwawajibisha watendaji wa serikali wakiwemo mawaziri kwa utendaji wao usioridhisha, pamoja na kuwataka waachie ngazi siyo sahihi kabisa.


Anasema hao watendaji huteuliwa na Rais hivyo ni Rais mwenyewe ndiyo anayeweza kuwawajibisha, pamoja na kuwafukuza. NEC inaingiaje hapa?

Anasema kwa NEC kuwawajibisha watendaji wa serikali linawezekana tu iwapo NEC itawathibitisha kwanza (vetting) wote wale watendaji wakuu wanaoteuliwa na rais.

Anasema haina maana rais anateuwa watendaji lakini wanapoboronga anashindwa kuwawajibisha., kwani huu ni udhaifu mkubwa anaoonyesha JK.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,719
Likes
44,979
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,719 44,979 280
ni upepo tu utapita.

Hatari:
Weka Mbali na Tembo.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,498
Likes
213
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,498 213 160
Pale kwenye heading tuandike UDHAIFU
 

Forum statistics

Threads 1,213,104
Members 461,948
Posts 28,467,083