Kauli ya Kakobe "Magufuli atubu", yaibua mambo! Je asili halisi ya Rais Magufuli ni Msukuma, Mhaya au Muha wa Kakonko?

S

Suleiman755

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2018
Messages
279
Points
250
S

Suleiman755

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2018
279 250
Tusipo kuwa makini tutaangamia na huyu jamaa kama ni kweli ana secret ishu tukimpa miaka kumi hawa wa tutsi watakuwa wameshika sehemu nyeti sana na watatutikisa sana

Ushauri wa bure Ccm wasifanye mzaa fuatilieni hili la vetting la mweshimiwa why inaonekana kuna siri kubwa sana kwenye ubin wake?

Nyie fukieni kila kitu na kusema ni porojo za wapinzani.

Hatukatai mtu yeyote ana haki ya kutawala hata kama sio mtz but ukweli lazima uwekwe wazi

Mnyarwanda si mtu mzuri na ninaona ni adui atari sana wa taifa hili
Kwa kweli hii chibhoko!
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
12,003
Points
2,000
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
12,003 2,000
Nashauri rais apeleke vyeti vya kuzaliwa vya babu zake upande wa mama na babake pamoja na vyeti vya bibi zake wote wawili yaani mama mzaa mamake na mama mzaa babake. Baada ya hapo apeleke vyeti vya kuzaliwa vya mamake na babake na mwisho sasa apeleke vyeti vyake mwenyewe vya kuzaliwa na vya shule. Tusimtume Nondo peke yake na wengine tupeleke
 
C

cilla

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
580
Points
500
C

cilla

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
580 500
Catolic sio biblia biblia haisemi umkosoe mshirika tu ila yeyote asiyefanya sawa sawa na matendo ya Mungu
 
C

cilla

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
580
Points
500
C

cilla

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
580 500
Umebobea ktk uandishi lkn sio ktk mambo ya dini.bado mtoto sana mpaka nakosa nikujibu lipi maana umeingiza ukatoliki ukasahau biblia alafu ukasahau Mungu hajui dhehebu anajua neno lake na maelekezo yake
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
29,725
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
29,725 2,000
Uhamiaji hawawezi kuacha kufuatilia uraia wako kwa kuogopa kelele za mtandaoni..kama wewe ni raia kiwewe cha nini?
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
31,030
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
31,030 2,000
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
12,003
Points
2,000
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
12,003 2,000
Haki ikitendeka, kila mtu athibitishe kama kweli ni RAIA wa Tanzania, uchaguzi mkuu utarudiwa.

Ni hayo tu ndugu zangu.
Na utakaporudiwa viongozi wengi na wananchi wengi watakuwa wamerudishwa katika nchi zao. Hivi jamani leo rais anaweza kuleta cheti cha kuzaliwa babu zake wazaa baba na mama? Je anaweza kuleta vyeti vya wazazi weke? Je yeye mwenyewe na mkewe walipata vyeti walipozaliwa au wamepatia ukubwani kwa njia ya affidavity? Kwanza baadhi ya watu wanaodaiwa vyeti walizaliwa wakati nyakati za ukoloni na wengi wameshafariki. Hivi kwa mfano mimi mababu, bibi na wazazi wangu wote wameshafariki. Leo nikiambiwa nipeleke vyeti uhamiaji navipata wapi? Wengi itabidi tuondoke ikwa ni pamoja na jiwe
 

Forum statistics

Threads 1,336,673
Members 512,696
Posts 32,547,374
Top