Kauli ya Jaji Tiganga kwamba huenda Shahidi Ling'wenya alikuwa anapewa majibu ya maswali aliyoulizwa yawaibua Wadau

kichomiz

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
18,266
2,000
Shahidi atapewaje majibu na mtu mwingine akiwa kizambani halafu asionekane? Huyo Jaji ni mchawi ni nini? Anaona visivyoonekana!!
Hii lazima iingie kwenye maajabu ya Dunia, utadhani ni mtihani ambao mtu anakuwa anajua maswali yote na majibu
 

Gulwa

JF-Expert Member
Jun 16, 2008
6,639
2,000
Mna visingizio sana tulieni dawa iwaingie maana mlitamba sana mama anaupiga mwingi.

Mkome kabisa tabia ya kuingilia mahakama.
Hapo hakuna mahakama bali wahuni wanaopokea maelekezo kutoka kwa lile jike
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom