Kauli mpya ya magufuli inayoweza kuingia kwenye top ten za viongozi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli mpya ya magufuli inayoweza kuingia kwenye top ten za viongozi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chenge, Mar 5, 2012.

  1. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,077
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    >mwananchi: " sasa waziri fidia inalipwa kwa wenye nyumba, na sisi wapangaji inakuaje? tunastahili kulipwa"
    >
    >Magufuli: "Jenga ya kwako, tena we daktari huna nyumba"
    >
    >mwananchi2: "sasa waziri, huoni kwamba ni usumbufu kwa watanzania wenye hali ya chini kuvunjiwa nyumba na kuanza kuhangaika kutafuta pa kuishi, hivyo tufikirie kutufidia kidogo"
    >
    >Magufuli:"Kama unaona tanzania tunakusumbua hamia kenya"
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu weka source of this information.

    Sio kwamab sikuamini, lakini ni vema kujua ukweli ya hii habari.
     
  3. I

    Ima R. Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawasalimu wote. Nasubiria wadau kisha nitarejea
     
  4. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo ndo bull dozer.
     
  5. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    'Ukiona hawajakujibu jua hawataki salam zako' Mwendo wa kimagufurigufufuri!!!
     
  6. k

    kuzou JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    chanell ten wakati wa ukaguzi wa barabara namanga _arusha,Mkutano wa hadhara na wananchi
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Majibu ya shot cut kama ya lodilofa yanatokana na ulevi wa madaraka
     
  8. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,409
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 160
    Jamaaa nampendaa anafanya kazi ila taizo lake ni hilo tu anaongea sana alafu maneno ya dharau kama hayo sasa
     
  9. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nilikuwa kwenye huo mkutano,kiukweli jamaa ni bandigu sana,cjui akipata upresee atakuwaje???
     
  10. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sikia kama huwezi kulipa nauli PIGAMBIZI.
     
  11. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,810
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Mi nashindwa kuona makosa ya majibu yake, yuko sawa kabisa.
     
  12. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,031
    Likes Received: 1,093
    Trophy Points: 280
    mnamwonea udaktari mzima ujajenga ina maana mnaendekeza serikali angekuwa mimi kila mfanayakazi anayelipwa 3 million alafu ajajenga ningemtimua
     
  13. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,412
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    jamaa ni mzuri ila huu ni udhaifu mkubwa kuliko ubora wa kazi yake, pengine itakuja kumgharimi siku moja !
     
  14. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,412
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hivyo viwanja walipima lini ?
     
  15. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,412
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni mpaka ujaliwe kuwa muungwana ndio utaona tofauti !
     
  16. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hahahaha ah imenifurahisha hiyo
     
  17. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu usije ukawa umetunga stori kutengeneza Komedi..!!
     
  18. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 599
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mi napita tu hapa coz ni mgeni na mazingira
     
  19. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,934
    Likes Received: 1,743
    Trophy Points: 280
    Jamani Magufuli tumsamehe kwa bure huyo ndo Msukuma asilia ukipenda unamwita wa jadi! Ulishawahi kuongea na Msukuma mwenye ng'ombe zaidi ya 200? Haki ya nani utachoka! Majibu ya mkato kwa kwenda mbele!
     
  20. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,751
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    hii ni nukuu kutoka namanga mpakani mwa tanzania na kenya akiwahutubia kuhusu upanuzi wa soko la pamoja mpakani, mi mwenyewe ni shahidi kama vipi ngoja nikaitafute video yake niitundike hapa jf, ama kama vipi unaweza kuwaomba tbc watukupa video yake
     
Loading...