Kauli Mbiu ya CUF Igunga: Kashindye-Ashindwe, Kafumu-Afumuliwe, Mahona-tumemuona


M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
1,181
Likes
2
Points
0
Age
38
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
1,181 2 0
wakiwa katika mkutano wa uliofanyika Leo asubuhi katika kata ya ziba uliofurika maelfu ya wakazi wa kata hiyo, kampeni meneja Anthony Kayange alikuwa akitaja jina la kila mgombea ambapo alianza na Kashindye waliitikia Ashindwe kwa sauti kubwa, kafumu waliitikia Afumuliwe kwa sauti kubwa, na aliposema Mahona waliitikia Tumemuona kwa sauti huku wakirukaruka, haya ndio yaliyojiri huku Igunga Leo Asubuhi.
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,910
Likes
89
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,910 89 145
Wataishia kutunga kauli mbiu tu, kushinda hakuna. Hapo ni Igunga siyo Pemba.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
109
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 109 160
wakiwa katika mkutano wa uliofanyika Leo asubuhi katika kata ya ziba uliofurika maelfu ya wakazi wa kata hiyo, kampeni meneja Anthony Kayange alikuwa akitaja jina la kila mgombea ambapo alianza na Kashindye waliitikia Ashindwe kwa sauti kubwa, kafumu waliitikia Afumuliwe kwa sauti kubwa, na aliposema Mahona waliitikia Tumemuona kwa sauti huku wakirukaruka, haya ndio yaliyojiri huku Igunga Leo Asubuhi.
Siku zote tunawaambia chadema ina watu wenye vichwa vya ukweli.

Sasa hii kaulimbiu ya ccm-b mmekopi na kupesti kutoka chadema. From day one kampeni zilipoanza chadema walianza kutumia kaulimbiu hiyo.

Endeleeni kujifunza toka chadema kwa kuwa hata mwanandoa mwenzenu ccm anajifunza mengi toka chadema.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13,882
Likes
4,288
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
13,882 4,288 280
Nimeipenda kauli ya mbiu hii ya "Kafumu Afumuliwe" yaani hapa namkumbuka kamanda wangu mzee wa kuwafumua - dume la mbegu Mwigiru.
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,330
Likes
1,085
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,330 1,085 280
akili za CUF kama za wale wazee wa BAKWATA kabisa,
 
Kimilidzo

Kimilidzo

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2011
Messages
1,347
Likes
39
Points
145
Kimilidzo

Kimilidzo

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2011
1,347 39 145
Kama walisema hivyo kwenye mkutano wa kumnadi mgombea wao basi wametenda kosa kubwa sana la kikampeni, technical mistake, but najua kwa kuwa CUF ni wapemba wengi shule hakuna. In Marketing unapopromote bidhaa yako usiwape fursa wateja kuifahamu sana bidhaa unayoshindana nayo. Vile vile katika kampeni, watu wakiwajua sana wapinzani chochote kinaweza kutokea, walichotakiwa kufanya wangeconcentrate kumnadi mgombea wao bila kutoa uzito kwa wapinzani wao kwa jimbo liko wazi kwa yoyote kulichukua. labda wana hofu na hao wagombea wengine, na hofu mara nyingi husababisha kushindwa. Mtatiro ulikuwa busy na migoma pale UDSM darasani huonekani, unaonamatokeo yake. What goes around comes around
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,123
Likes
498
Points
180
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,123 498 180
Nimeipenda kauli ya mbiu hii ya "Kafumu Afumuliwe" yaani hapa namkumbuka kamanda wangu mzee wa kuwafumua - dume la mbegu Mwigiru.
Nakumbuka kunamtu aliipropose hi kauli mbiu muda naona imekubalika
 
N

NGEDENGE

Senior Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
109
Likes
0
Points
0
N

NGEDENGE

Senior Member
Joined Sep 20, 2011
109 0 0
wakiwa katika mkutano wa uliofanyika Leo asubuhi katika kata ya ziba uliofurika maelfu ya wakazi wa kata hiyo, kampeni meneja Anthony Kayange alikuwa akitaja jina la kila mgombea ambapo alianza na Kashindye waliitikia Ashindwe kwa sauti kubwa, kafumu waliitikia Afumuliwe kwa sauti kubwa, na aliposema Mahona waliitikia Tumemuona kwa sauti huku wakirukaruka, haya ndio yaliyojiri huku Igunga Leo Asubuhi.
unalo!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
wakiwa katika mkutano wa uliofanyika Leo asubuhi katika kata ya ziba uliofurika maelfu ya wakazi wa kata hiyo, kampeni meneja Anthony Kayange alikuwa akitaja jina la kila mgombea ambapo alianza na Kashindye waliitikia Ashindwe kwa sauti kubwa, kafumu waliitikia Afumuliwe kwa sauti kubwa, na aliposema Mahona waliitikia Tumemuona kwa sauti huku wakirukaruka, haya ndio yaliyojiri huku Igunga Leo Asubuhi.
Mbona hii ndiyo imekaa vizuri, Kashindye - ASHINDE, Kafumu - AFUMULIWE na Mhona - TUMEMUONA.
 

Forum statistics

Threads 1,215,229
Members 463,075
Posts 28,540,051