Kauli Blandina Nyoni kwa hisani ya Dawa ya sikio | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli Blandina Nyoni kwa hisani ya Dawa ya sikio

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Mar 13, 2012.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    ********
    "Nilifaulu PCB...Kwa kutambua ubovu wa
    MEDICINE mzazi wangu akanisomesha
    ACCOUNTS...Sijui mnalalamika nini!
    Mlichagua wenyewe."-B.Nyoni.
     
  2. W

    WARREN Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heee kumbe!!!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 145
    kuna ukweli kwenye hiyo kombi na kuwa daktari lakini sihdani kama ni sahihi kukashifu madaktari...

    nchi inayoongozwa ki-profesheni haihangaiki na wataalam, ila inayoongozwa kisiasa inaharibu sana wataalam....

    huwezi amini mama nyoni ni mhasibu, ana-behave very negative kwa watu wengi
     
  4. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,288
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Mama Nyoni alikuwa donda ndugu katika wizara ya Afya. Kama kunakitu Tz imenufaika na mgomo wa madaktari basi ni kuondoka kwake. Thanks to doctors for that.
     
  5. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 572
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Blandina alijibu hivyo, Lucy na Mponda walijibu nini hadi wanalilia waondolewe? Mkuu naomba tufahamishwe wana jf
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Maneno yamkosaji hayo....
     
  7. B

    Bijou JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    pengine tupate matokeo hiyo PCB alipata nini? kwani uzoefu unaonyesha kuwa wengi waliofeli sayansi hukimbilia kusoma uhasibu, wenye data watujuze!!
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hata Maalim Nyerere alianza hivyo hivyo akaishia kwingine. Umesahau au hujasoma habari zake?
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Yawezekana kabisa Blandina hajawahi kuugua. Nae Mponda kuna kauli aliitoa kuwa anahusika na wanajimbo wake na wakulima na si madaktari. Sijui hawa watu huwa wanawaza nini kabla na wakati wa kutoa kauli hizi
     
  10. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyu mzee wa watu ataku(wa)tesa sana mpaka na wewe utakapoingia Kaburini. Naogopa kuandika "Julius Nyerere" kwani ukiliona kama huweweseki basi unapandisha maruhani!!
     
Loading...