Kauli Ambazo Sizipendi kwa Upinzani


Mtoto Wabibi

Mtoto Wabibi

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
451
Likes
286
Points
80
Mtoto Wabibi

Mtoto Wabibi

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2016
451 286 80
1: J. Kikwete ni dhaifu.....Nimemmis J.kikwete

2: Mkipiga kura kalaleni nyumbani(msilinde) hawawezi kuiba kura.......Nimeibiwa kura zangu

3: Hatumtambui raisi John Magufuli.......Magufuli ni raisi dikteta

4: Paul Kagame ni raisi mwenye mafanikio na anatawala vizuri.......Paul Kagame ni dikteta na anamfundisha udikteta Magufuli

5:Lowasa ni fisadi......Lowasa nimtakatifu/kamanda

6:Mahakama ni za CCM......CHADEMA tumeshinda kesi mahakamani

8:polisi ni CCM......tumeenda polisi kwa msaada zaidi

10: Tunapinga Posho za vikao za bunge zisitolewe ............N/spika anatufanyia fitina tusichukue posho bungeni

11:Hatutahudhuria vikao vya bunge vya N/spika......Tumetoka bungeni baada tu ya kusoma dua na N/spika

Zipo nyingi sana huwa sizielewi mana zina pande mbili....leo niishe hapo ....nadhani hizi zitatumaliza katika juhudi zetu.
 
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
10,230
Likes
4,386
Points
280
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
10,230 4,386 280
Demokrasiaaa
 
Void ab initio

Void ab initio

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2015
Messages
3,259
Likes
2,198
Points
280
Void ab initio

Void ab initio

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2015
3,259 2,198 280
Huzipendi wewe, sisi tunazipenda
 
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
3,556
Likes
1,148
Points
280
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
3,556 1,148 280
1: J. Kikwete ni dhaifu.....Nimemmis J.kikwete

2: Mkipiga kura kalaleni nyumbani(msilinde) hawawezi kuiba kura.......Nimeibiwa kura zangu

3: Hatumtambui raisi John Magufuli.......Magufuli ni raisi dikteta

4: Paul Kagame ni raisi mwenye mafanikio na anatawala vizuri.......Paul Kagame ni dikteta na anamfundisha udikteta Magufuli

5:Lowasa ni fisadi......Lowasa nimtakatifu/kamanda

6:Mahakama ni za CCM......CHADEMA tumeshinda kesi mahakamani

8:polisi ni CCM......tumeenda polisi kwa msaada zaidi

10: Tunapinga Posho za vikao za bunge zisitolewe ............N/spika anatufanyia fitina tusichukue posho bungeni

11:Hatutahudhuria vikao vya bunge vya N/spika......Tumetoka bungeni baada tu ya kusoma dua na N/spika

Zipo nyingi sana huwa sizielewi mana zina pande mbili....leo niishe hapo ....nadhani hizi zitatumaliza katika juhudi zetu.
Pole Sana
 
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
4,838
Likes
2,960
Points
280
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
4,838 2,960 280
1: J. Kikwete ni dhaifu.....Nimemmis J.kikwete

2: Mkipiga kura kalaleni nyumbani(msilinde) hawawezi kuiba kura.......Nimeibiwa kura zangu

3: Hatumtambui raisi John Magufuli.......Magufuli ni raisi dikteta

4: Paul Kagame ni raisi mwenye mafanikio na anatawala vizuri.......Paul Kagame ni dikteta na anamfundisha udikteta Magufuli

5:Lowasa ni fisadi......Lowasa nimtakatifu/kamanda

6:Mahakama ni za CCM......CHADEMA tumeshinda kesi mahakamani

8:polisi ni CCM......tumeenda polisi kwa msaada zaidi

10: Tunapinga Posho za vikao za bunge zisitolewe ............N/spika anatufanyia fitina tusichukue posho bungeni

11:Hatutahudhuria vikao vya bunge vya N/spika......Tumetoka bungeni baada tu ya kusoma dua na N/spika

Zipo nyingi sana huwa sizielewi mana zina pande mbili....leo niishe hapo ....nadhani hizi zitatumaliza katika juhudi zetu.
Pumba H plus
 
brokergeneral

brokergeneral

Senior Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
132
Likes
38
Points
45
Age
50
brokergeneral

brokergeneral

Senior Member
Joined Jun 21, 2016
132 38 45
Mbona na wewe hutumii mind yako vizuri? Hayo nayo mambo ya kuleta humu si upelekee watoto wa chekechea ujadili nao, yani na midevu yako unakuja na ka meaningless thread? Au hujui kuwa hao jamaa (cdm) mpaka wapigiwe kelele ndipo wabadilike hata xaivi unaona wamekataza shughuli za kisiasa na maandamano kwa upande wa upinzani ila micdm yenyewe inapeta tu kwani nan hajui?afu wewe ikiitwa midikiteta unakereka una akili nyanya xana we jamaa
 
Mtoto Wabibi

Mtoto Wabibi

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
451
Likes
286
Points
80
Mtoto Wabibi

Mtoto Wabibi

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2016
451 286 80
Mbona na wewe hutumii mind yako vizuri? Hayo nayo mambo ya kuleta humu si upelekee watoto wa chekechea ujadili nao, yani na midevu yako unakuja na ka meaningless thread? Au hujui kuwa hao jamaa (cdm) mpaka wapigiwe kelele ndipo wabadilike hata xaivi unaona wamekataza shughuli za kisiasa na maandamano kwa upande wa upinzani ila micdm yenyewe inapeta tu kwani nan hajui?afu wewe ikiitwa midikiteta unakereka una akili nyanya xana we jamaa
upo disorganised kabisa...nina mashaka na elimu yako.kama hata kuandika hujui
 
P

praatt

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2012
Messages
200
Likes
113
Points
60
P

praatt

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2012
200 113 60
Huzipendi wewe, sisi tunazipenda
Yeah, nyumbu siku zote yupo hivyo.

Hata kama akishuhudia mamba aliyeweka mtego akimrarua nyumbu mwenzie, baadaye akaambiwa yule sio mamba bali ni gogo huamin.

Ndo akili za nyumbu hizoo.
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,363
Likes
1,370
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,363 1,370 280
Tehe tehe tehe Tanzania kuna upinzani basi!
 
comred

comred

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
1,405
Likes
1,019
Points
280
comred

comred

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
1,405 1,019 280
Hizi kauli ungepaswa ujadiliane na mke wako..
 
H

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
908
Likes
384
Points
80
H

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
908 384 80
Wachumia tumbo
 
zugimlole

zugimlole

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
1,864
Likes
812
Points
280
zugimlole

zugimlole

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
1,864 812 280
Very interesting
 
D

Daisam

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2016
Messages
1,346
Likes
727
Points
280
D

Daisam

JF-Expert Member
Joined May 23, 2016
1,346 727 280
Ni kweli kabisa mtu wangu, watu hawa hawaeleweki kabisa. Leo watasema hiki kesho wanakipinga hicho hicho walichokifanya.
 

Forum statistics

Threads 1,236,414
Members 475,125
Posts 29,257,087