Katuni ya kipanya ya leo kwenye mwananchi nimeipenda sana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katuni ya kipanya ya leo kwenye mwananchi nimeipenda sana

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Tolowski, May 27, 2011.

  1. T

    Tolowski Senior Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazee mmeiona katuni ya kipanya leo kwenye gazeti la mwananchi ukurasa wa 6,ipo safi sana! Eti CHADUMAA wanazika tu watu kwa siasa zao zinazofanikiwa sana kwa sasa za umwagaji damu ya watanzania maskini na wenye uelewa mdogo
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mwambie aliyekutuma kuwa hatudanganyiiiiiiki...!!!!!
     
  3. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,852
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Tangu lini panya kaongea?
    .
     
  4. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 5,173
    Likes Received: 1,035
    Trophy Points: 280
    Panya na wewe lenu moja,fitina tu naajungu ndio mtajo wenu na hamna tofauti na Dovutwa
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 21,594
    Likes Received: 15,982
    Trophy Points: 280
    Ndio mawazo yake.
     
  6. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wewe utakuwa Devota sijui dovuta
     
  7. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wewe utakuwa Devota sijui dovuta yule konda wa ccm
     
  8. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sidanganyikiiii.
     
  9. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama mtaji wa cdm damu kwanini imwage na chama cha magamba, kwahiyo magamba wameamua kwa makusudi kuwapa cdm mtaji!
     
  10. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,985
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ile katuni si mbaya in fact kipanya anaiuliza chadema ilimalizanaje suala la Arusha?
     
  11. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni haki yako kutodanganyika.
    itumie ipasavyo.
     
  12. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtu akiihoji chadema, basi anafanya fitna na majungu eeh? kazi kweli kweli
    hii ni hatari kama hamtaki chama chenu kihojiwe.
     
  13. h

    hans79 JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    anzia kwa baba harafu dogo,kwa baba hujamaliza waenda kwa toto,we vp hela za kuuza trekta bomu zimekulevya
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,928
    Likes Received: 1,934
    Trophy Points: 280
    mboni sioni mlicho hoji hapo? Tofauti fitina za panya na aliyeweka post.
     
  15. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usitake kufurahisha barza hapa....pitia thread humu ndani na uone watu walivyotukanwa na kuitwa majina kwa sababu ya kuihoji chadema tu.
     
  16. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hajatumwa ipo gazeti la mwananchi kwani mkuu husomi magazeti?
     
  17. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ipo hiyo katuni kwani mkuu hununui magazeti?
     
  18. g

    gambatoto Senior Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana, mpe nyingine.
     
  19. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe lazima utakuwa mkurya au muhaya. i bet this on everything i have
     
  20. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Nina tatizo na tafsiri aliyotoa kuhusu katuni hiyo.
     
Loading...