Katuni ya Gado ya leo inaonyesha hali halisi ya kinachoendelea katika chama cha CCM kwa sasa hivi na serekalini kwa ujumla

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
31,908
2,000
987654.jpg
 

Consultant

JF-Expert Member
Jun 15, 2008
10,672
2,000
Ndungai anapiga makofi kushangilia tukio.
Hawa akina Ndugai lazima "watamlazimisha" Jiwe aongeze muda. Whether Jiwe yupo nyuma ya hiyo scheme ama la it doesn't matter. Bunge wao watafanya kazi yao (ya kutunga sheria bila kuingiliwa na Mhimili mwingine) na kuongeza muhura kutoka miaka mitano mpaka saba. Then, mabeberu wanasemaga "the ball will be in Magufuli's court"

Hata akina Kagame na Mu7 walianzaga na swaga za kukataakataa..
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
50,945
2,000
Hawa akina Ndugai lazima "watamlazimisha" Jiwe aongeze muda. Whether Jiwe yupo nyuma ya hiyo scheme ama la it doesn't matter. Bunge wao watafanya kazi yao (ya kutunga sheria bila kuingiliwa na Mhimili mwingine) na kuongeza muhura kutoka miaka mitano mpaka saba. Then, mabeberu wanasemaga "the ball will be in Magufuli's court"

Hata akina Kagame na Mu7 walianzaga na swaga za kukataakataa..
Kagame amebadilisha katiba kabisa, term ya urais ni miaka saba na wapinzani hawana nafasi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom