Katika short run ilikuwa asset lakini katika long run ni liabilities


D

daza steven

Senior Member
Joined
Aug 30, 2016
Messages
182
Likes
118
Points
60
D

daza steven

Senior Member
Joined Aug 30, 2016
182 118 60
Ujio wa Mh. Eduwado Ngoyai Lowasa na viongozi wengine kutoka CCM ambao Chadema ilitwambia kuwa ni mafisadi na kupokelewa Chadema kuelekea uchaguzi 2015 uliopita ilikuwa Asset na hasa kama Chadema ingeshinda uchaguzi.

Lakini katika long run hii ni Liability kwani katika long run hakuna miemko isipokuwa watu awanatafakari kilichotokea nyuma, na vinavyotokea ndipo wafanye maamuzi.

Nasema haya kwasababu kubadirisha giabox angani ilikuwa ni hatari sana.
Kwani kikawaida matengenezo ya chombo cha anga lazima yafanyikie chini na siyo mkiwa angani, hivyo mimi bila kumung'unya maneno lile lilikuwa jaribio la hatari sana.

Hivyo ipo hatari katika chama cha chadema kuanza upya kama ile miaka ya 1995 wasipokuwa makini.

Tanzania bila upinzani haiwezekani.
 
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
2,690
Likes
7,196
Points
280
Age
28
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
2,690 7,196 280
lowassa amekuwa mzigo sasa
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
27,038
Likes
17,756
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
27,038 17,756 280
Mchuma Janga....
 
mbandeon

mbandeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
1,198
Likes
444
Points
180
mbandeon

mbandeon

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
1,198 444 180
Hapa unawakaanga mazombi ya pale Ufipa aka wazee wa kuzungusha viuno.
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
6,196
Likes
6,625
Points
280
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
6,196 6,625 280
Gia box unaijua kweli? hivi unaweza badili gia box huku chombo kinatembea
 
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
3,516
Likes
961
Points
280
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
3,516 961 280
Ujio wa Mh. Eduwado Ngoyai Lowasa na viongozi wengine kutoka CCM ambao Chadema ilitwambia kuwa ni mafisadi na kupokelewa Chadema kuelekea uchaguzi 2015 uliopita ilikuwa Asset na hasa kama Chadema ingeshinda uchaguzi.

Lakini katika long run hii ni Liability kwani katika long run hakuna miemko isipokuwa watu awanatafakari kilichotokea nyuma, na vinavyotokea ndipo wafanye maamuzi.

Nasema haya kwasababu kubadirisha giabox angani ilikuwa ni hatari sana.
Kwani kikawaida matengenezo ya chombo cha anga lazima yafanyikie chini na siyo mkiwa angani, hivyo mimi bila kumung'unya maneno lile lilikuwa jaribio la hatari sana.

Hivyo ipo hatari katika chama cha chadema kuanza upya kama ile miaka ya 1995 wasipokuwa makini.

Tanzania bila upinzani haiwezekani.
Can you please define your terms i.e. short run and long run?
 
Y

YAHERI MUNGU

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2016
Messages
321
Likes
214
Points
60
Y

YAHERI MUNGU

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2016
321 214 60
Gia box unaijua kweli? hivi unaweza badili gia box huku chombo kinatembea
Haijawahi kutokea. Chadema wakubali tu kuwa waliingizwa mkenge ne pesa zile. Waliodandia chombo, sasa wanashuka wenyewe baada ya kuona muelekeo wa chadema siyo sahihi.
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,297