Katika Maprofesa ninaowaamini Bungeni ni Profesa Kabudi

Asprin

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
65,131
2,000
Tangu mheshimiwa Mungu wake adedi baada ya kufakamia kikombe cha Madagascar, profesa wako kapoa kama yuko eda vile...

Haamini Mungu wake angededi kirahisi vile... huyu kirusi wa 19 hatishwi na mamitutu ya bunduki wallah
 

Meneja Wa Makampuni

JF-Expert Member
Jul 7, 2020
2,157
2,000
Tangu mheshimiwa Mungu wake adedi baada ya kufakamia kikombe cha Madagascar, profesa wako kapoa kama yuko eda vile...

Haamini Mungu wake angededi kirahisi vile... huyu kirusi wa 19 hatishwi na mamitutu ya bunduki wallah
Sikiliza hizo speech alafu niambie mtanzania gani mwenye speech kama hizo ukitoa Nyerere.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
91,288
2,000
Katika maprof. nao waamini hapo bungeni ni huyu mwamba prof. Kabudi.

Prof. Kabudi ni jembe sana ila kwasasa hatumiki ipasavyo.

Ukiangalia na kusikiliza speech zake youtube zimebaba viewers kibao watu wanajisomea speech zake huko youtube.

Ngoja tujikumbushe speech za prof kabudi













Basi sawa

2393157_IMG_20200508_164036.jpg
2393187_20200508_170418.jpg
 

LUBEDE

JF-Expert Member
May 7, 2013
4,271
2,000
Hivi haya matakataka ujue yalienda na wengi sana pale jumba jeupe?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom