Katibu wa MAT Taifa aanza kupigiwa simu kama Dr. Ulimboka... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu wa MAT Taifa aanza kupigiwa simu kama Dr. Ulimboka...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Jun 27, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Kuna taarifa kuwa katibu wa Medical Association of Tanganyika (MAT) ameanza kupigiwa simu na watu wasioeleweka kama ilivyomtokea Dr. Ulimboka.

    Madaktari wameshapeana taarifa na wameahidi kumlinda kwa gharama yoyote. Hii inamaanisha ni vita dhahiri kati ya wahudumu wa afya na serikali.

    Tuendelee kuona mwisho wa sakata hili tete!

    GET WELL SOON DR STEPHEN ULIMBOKA!
     
  2. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,181
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    amani ya Tanzania itatoweka muda sio mrefu.
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Watembee na bunduki kabisa
     
  4. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani tujiandae kuweka utawala mpya basi.
     
  5. K

    Kailanga Senior Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hamkuelewa pinda alivyosema "liwalo na liwe"?
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    sio kwamba madaktari hawawezi kujilinda au kupigana.hii ni basic fact amabyo kila mtu anatakiwa kuijua.
     
  7. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,434
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    habari iko shallow sana mkuu. please... Iongezee nyama
     
  8. MESAYA

    MESAYA Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Heri vita inayodai haki na usawa kuliko amani inayopumbaza na inayodhalilisha utu wa mwanadamu
     
  9. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Peleka taarifa Geshi ra porice
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Malizia basi kwa kuweka source: G Lema
     
  11. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,660
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Watanzania msilalamike! Mliyataka wenyewe!! Acheni serikali ifanye kazi yake! Hiyo serikali mnayoilalamikia mliiweka madarakani wenyewe. Mkatanguliza ushabiki wa Yanga na Simba katika siasa bila kujali uhalisia wa mambo. Sasa tulieni mnyooshwe vizuri hadi hapo mtakapopata akili 2015.
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Uwa naamini kuwa TANZANIA haina amani ila ina utulivu.

    Sasa naona hata ule utulivu unaanza kutoweka kwa kasi na kwa uhakika.
     
  13. S

    Sessy Senior Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanataka kuwaua madakitari wote hii kweli serikali ni dhaifu hii inaonesha wamefika kikomo cha kufikili na kusolve ploblem za wananchi
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mkuu mhalisi,
    Hivi umeishi Tanzania muda gani? Tanzania haina amani ila ina kautulivu, na hako ka utulivu naona serikali sikivu iliyoweka pamba masikioni imeanza kukapokonya kwenye mikono ya watanzania. Tujiandae kuilinda nchi yetu dhidi ya wakoloni weusi.
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hii habari ni kwa great thinkers tu!
     
  16. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,850
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    g.lema alipigwa na polisi in broad daylight wakati wa kikao cha madiwani!chaguo la shetani linaanza kufanya kazi ya shetani..ushindwe,..
     
  17. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,727
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nyama nadhani itakuwa kitimoto hii
     
  18. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,555
    Likes Received: 1,449
    Trophy Points: 280
    Asiitwe Dhaifu aitwe Shetani wa Tanzania
     
  19. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    G.Lema
     
  20. O

    Original JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ningekuwa doctor ningewasubiri viongozi waje hospital. Ningewaua mmoja mmoja kwa sumu.
     
Loading...