Katibu wa CHASO UDOM na wenzake 92 warudisha kadi za CHADEMA, wajiunga CCM


Status
Not open for further replies.
Raelish

Raelish

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2013
Messages
492
Likes
6
Points
35
Raelish

Raelish

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2013
492 6 35
Ndg wanajamvi,

Napenda kuweka kumbukumbu sawa juu ya taarifa za Katibu wa chaso kurudisha kadi, huyu mtoa taarifa ama amedanganywa na aliyempa taarifa ama anafanya kazi yao ccm kama kawaida yao ambayo ni propaganda badala ya kufanya siasa za hoja. Chaso Udom haina katibu mwenye jina la SIMON MPANDALUME na wala hakuna mwanachama yeyote aliyerudisha kadi kwani hakuna ushahidi wowote maana hakuna hafla yoyote iliyofanyika kuwapokea hao wanachama 92. Tafadhali MOD mimi ndiye msemaji wa chadema Udom hizo habari hazina ukweli wowote hivyo tunaomba haki itendeke. Mawasiliano ni kizwitesumbawanga@gmail.com.
eeh.!! hapo mtu mzima anaumbukaga
 
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
6,741
Likes
1,447
Points
280
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2012
6,741 1,447 280
Very nice kijana .Simama kidete tafadhali maana kasi ya uongo inashida kasi .
Usihofu Mkuu Ccm wantakiwa kujua tuko imara na tumejipanga la msingi ni Mod kumtendea haki huyu mwongo
 
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
2,511
Likes
513
Points
280
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
2,511 513 280
Teh teh teh..... na mashaka na chanzo cha habari. Credibility haipo....lets wait and see.
 
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
6,741
Likes
1,447
Points
280
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2012
6,741 1,447 280
Kabla ya yote napenda kuwashukuru Mod kwa kuwa "fair" dhidi ya propaganda kuhusu CHASO Udom, baada ya ufafanuzi wangu juu upotoshaji wa taarifa naona hiyo post imefungwa. Baada ya hayo mchache napenda kutoa onyo kwa Uvccm wanaokesha usiku na mchana mtandaoni kuwadanganya watanzania ambao wanakiunga sana mkono chama chetu cha Chadema hususan ni hapa Udom, japo vitisho ni vingi ila tuko imara, tunafanya siasa zetu kwa moyo mmoja na mshikamano na tunazifanya siasa zetu kwa mujibu wa sheria za nchi. Hivyo Chaso Udom tunatoa tamko rasmi kuwa tunaunga Mkono maamuzi ya KK na hakuna shaka yoyote na maamuzi yale kwani nasi tunapinga kabisa aina yoyoe ya usariti ndani ya chama maana ni kawaida ya chama chetu kushughulikia wahuni na wasariti na hatujaanza leo kwani hata chaso Udom mwaka jana ilifanya maamuzi kama hayo kwa wasariti na mapandikizi. Asanteni. Viva CDM, Viva M4C!!
 
R

RECEIPT

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2013
Messages
236
Likes
164
Points
60
Age
33
R

RECEIPT

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2013
236 164 60
Mparaganyiko umekuwa Mkubwa kwa CDM baada ya vijana wengi kuchoma kadi za cdm na zingne wenyeviti wa vitivo wanarudishiwa. Kasi imekuwa kubwa baada ya kikao cha jana kuisha bila makubaliano hapa Dom.

Taarifa za ndani zinasema kundi kubwa likiongozwa na aliyekuwa katibu aliyejiuzuru linataka kupanga maandamano ya kumpokea Zitto kama Shujaa atakapo wasili bungeni wiki ijayo. Wakati huo kundi la pili linapinga. Taarifa zinasema Mbunge wa Momba anatumia nguvu kubwa kuzima maandamano hayo kwa kupiga simu za vitisho. Hata hivyo taarifa zisizo rasimi zinasema Mnyika amemwagiza Mwl. Ndibalema na Yohana ambao ni walimu ktk kitivo cha Elimu kuhakikisha wanaomuunga Kabwe wanabanwa na kubambikizwa kesi ili wafukuzwe.

Mwl. Ndibalema na Yohana inasemekana ni waumini wa Slaa na Mbowe.
Chanzo ni Mimi Mwenyewe kwenye kikao cha jana hapa Ng'ong'ona Kijijini.
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Mkuu, asante kwa updates. Jana niliweka mada inayohusu hali hiyo hapa jf, mods wakaifunga, nashkuru nawe umenisapoti na kuwakata kilimi limi wale waliokuwa wanapinga
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Rest in peace chagadema. Na bado, huo ni mwanzo tu
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,527
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,527 116 160
uzi kama huu ulifungwa jana kwa kuonekana ni wa kichochezi. Wewe mwenyewe ni CCM ulihudhuriaje kikao cha CDM wakati unajulikana kuwa wewe ni MHAFIDHINA WA CCM . Mod mtendee haki huyu bwana kwani ni mchochezi kama ilivyokuwa jana.
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,372
Likes
5,126
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,372 5,126 280
Mparaganyiko umekuwa Mkubwa kwa CDM baada ya vijana wengi kuchoma kadi za cdm na zingne wenyeviti wa vitivo wanarudishiwa. Kasi imekuwa kubwa baada ya kikao cha jana kuisha bila makubaliano hapa Dom.

Taarifa za ndani zinasema kundi kubwa likiongozwa na aliyekuwa katibu aliyejiuzuru linataka kupanga maandamano ya kumpokea Zitto kama Shujaa atakapo wasili bungeni wiki ijayo. Wakati huo kundi la pili linapinga. Taarifa zinasema Mbunge wa Momba anatumia nguvu kubwa kuzima maandamano hayo kwa kupiga simu za vitisho. Hata hivyo taarifa zisizo rasimi zinasema Mnyika amemwagiza Mwl. Ndibalema na Yohana ambao ni walimu ktk kitivo cha Elimu kuhakikisha wanaomuunga Kabwe wanabanwa na kubambikizwa kesi ili wafukuzwe.

Mwl. Ndibalema na Yohana inasemekana ni waumini wa Slaa na Mbowe.
Chanzo ni Mimi Mwenyewe kwenye kikao cha jana hapa Ng'ong'ona Kijijini.
Upuuzi mtupu!Wanafunzi UDOM wanataka kutumia uamuzi wa CC kutoka kisiasa au?

Upuuzi mtupu!
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
maji hayafungiwi njia bali hufunguliwa njia watatumia njia nyingi lakini hawatafanikiwa vijana wa leo siyo wale wa kipindi kile mnyika yeye ni nani mpaka atoe agizo mimi namuona ni mhuni wa kawaida tu.
 
D

Dj-kobo

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2013
Messages
460
Likes
30
Points
45
Age
28
D

Dj-kobo

JF-Expert Member
Joined May 5, 2013
460 30 45
Huku ni kuishiwa hoja kwa vijana wa ccm.ukwel ni kwamba kuna wajumbe wa3 tu wa shosho ndo wafuasi wa zito wanatapatapa ku-mobilize wenzao
Mparaganyiko umekuwa Mkubwa kwa CDM baada ya vijana wengi kuchoma kadi za cdm na zingne wenyeviti wa vitivo wanarudishiwa. Kasi imekuwa kubwa baada ya kikao cha jana kuisha bila makubaliano hapa Dom.

Taarifa za ndani zinasema kundi kubwa likiongozwa na aliyekuwa katibu aliyejiuzuru linataka kupanga maandamano ya kumpokea Zitto kama Shujaa atakapo wasili bungeni wiki ijayo. Wakati huo kundi la pili linapinga. Taarifa zinasema Mbunge wa Momba anatumia nguvu kubwa kuzima maandamano hayo kwa kupiga simu za vitisho. Hata hivyo taarifa zisizo rasimi zinasema Mnyika amemwagiza Mwl. Ndibalema na Yohana ambao ni walimu ktk kitivo cha Elimu kuhakikisha wanaomuunga Kabwe wanabanwa na kubambikizwa kesi ili wafukuzwe.

Mwl. Ndibalema na Yohana inasemekana ni waumini wa Slaa na Mbowe.
Chanzo ni Mimi Mwenyewe kwenye kikao cha jana hapa Ng'ong'ona Kijijini.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
uzi kama huu ulifungwa jana kwa kuonekana ni wa kichochezi. Wewe mwenyewe ni CCM ulihudhuriaje kikao cha CDM wakati unajulikana kuwa wewe ni MHAFIDHINA WA CCM . Mod mtendee haki huyu bwana kwani ni mchochezi kama ilivyokuwa jana.
Unajuaje kuwa ni ccm wakati wewe upo hai kikao kimefanyika dodoma halafu unasema yeye ccm toka hai na dodoma wapi na wapi.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Huku ni kuishiwa hoja kwa vijana wa ccm.ukwel ni kwamba kuna wajumbe wa3 tu wa shosho ndo wafuasi wa zito wanatapatapa ku-mobilize wenzao
kumbe ukweli mnaujua vifaranga mnakazi mwaka huu mama zenu lazima watawakimbia tu.
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
226
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 226 160
Uvumi huenda na upepo ila ukweli hubaki kama sehemu ya maisha!!!!!

Tutajua mbivu na mbichi soon
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,263,447
Members 485,913
Posts 30,151,607