Katibu wa CHASO UDOM na wenzake 92 warudisha kadi za CHADEMA, wajiunga CCM


Status
Not open for further replies.
Ibada ya kwanza

Ibada ya kwanza

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
3,272
Likes
1,390
Points
280
Ibada ya kwanza

Ibada ya kwanza

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
3,272 1,390 280
mbona wakihama ccm to cdm husemi?!kwan ni lazma wawe cdm?!kweli ccm majanga
 
the ultimatum

the ultimatum

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2012
Messages
397
Likes
13
Points
35
the ultimatum

the ultimatum

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2012
397 13 35
Post yako haina hadhi ya kuwemo JF hasa jukwaa la siasa. Nadhani facebook inahusika zaidi. Hapa jukwaani huwa zinawekwa hoja za kujadilika na zenye mashiko. Labda hapo uniambie tujadili nini sasa!!!
 
mzee wa miba

mzee wa miba

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
762
Likes
1
Points
0
mzee wa miba

mzee wa miba

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
762 1 0
HAYAHAYA DODOMA KUMEKUCHA, HABARI ZILIZONIFIKIA HIVI PUNDE NI KWAMBA, KATIBU WA CHADEMA UDOM NDUGU SIMON MPANDALUME NA WANACHAMA WENGINE 92 WARUDISHA KADI ZA CHADEMA WAMEJIUNGA NA CCM LEO MCHANA.
Source: mtu wangu wa kuaminika aliyepo dodoma na udom
Ukiona kijana kashabikia CCM chama mzee ujue ananjaa na nyuma ya makalio yake kuna utata mtupu either kama ni madenti. kV.wa UDOM ujue ni njaa hawana. pesa. ya ugali na Booom limechelewa ..wengine wako tayari kutoa Tigo ili wapewe pesa za. bia au. chips m...... njaaaa mbayaaaaaaa. vijanaaaaaaaaaa
 
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2007
Messages
2,734
Likes
5
Points
0
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2007
2,734 5 0
CCM if wishes were horses begers coould ride.... keep on dreaming... Hakuna vijana wajinga labda ndugu zake Zitto wa kule Mwandiga Kigoma!
 
mzee wa miba

mzee wa miba

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
762
Likes
1
Points
0
mzee wa miba

mzee wa miba

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
762 1 0
HAYAHAYA DODOMA KUMEKUCHA, HABARI ZILIZONIFIKIA HIVI PUNDE NI KWAMBA, KATIBU WA CHADEMA UDOM NDUGU SIMON MPANDALUME NA WANACHAMA WENGINE 92 WARUDISHA KADI ZA CHADEMA WAMEJIUNGA NA CCM LEO MCHANA.
Source: mtu wangu wa kuaminika aliyepo dodoma na udom
Vijana wa UDOM. wananjaaa wako tayari. hata kutoa Tigo wapate. pesa ya. chips au bia. hata. boooom. limechelewa.
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Akili zao fupi; kwa hiyo baada ya Zitto kuvuliwa wadhifa CCM imekuwa afadhali? Mbona sioni relation kwenye hizo scenario mbili zaidi ya kuona tu ni upumbavu tu wa watu ambao kwao siasa ni mtaji. Nafasi za ukuu wa wilaya nimeisha labda watafarijiwa na Ukatibu kata
Shot vision. Unaweza kuficha aibu yako?
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Ukiona kijana kashabikia CCM chama mzee ujue ananjaa na nyuma ya makalio yake kuna utata mtupu either kama ni madenti. kV.wa UDOM ujue ni njaa hawana. pesa. ya ugali na Booom limechelewa ..wengine wako tayari kutoa Tigo ili wapewe pesa za. bia au. chips m...... njaaaa mbayaaaaaaa. vijanaaaaaaaaaa
Comment ya kijinga km hii inaisaidiaje chagadema inayokufa?
 
C

Chintu

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2011
Messages
4,100
Likes
1,486
Points
280
C

Chintu

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2011
4,100 1,486 280
kama ni kweli hii ni habari njema kwa CHADEMA. ni vizuri wafuasi wote wa usaliti wakatuachia chama chetu.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,024
Likes
16,547
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,024 16,547 280
Toka mwanzo nilisema siasa alizo zianzisha mwenyekiti wa chadema baunsa ndizo zitaizika chadema.
Watu wanataka kuendesha chama kwa kutonyana.
hayahaya dodoma kumekucha, habari

zilizonifikia hivi punde ni kwamba, katibu wa chadema udom ndugu simon mpandalume na wanachama wengine 92 warudisha kadi za chadema wamejiunga na ccm leo mchana.
Source: Mtu wangu wa kuaminika aliyepo dodoma na udom
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
kama ni kweli hii ni habari njema kwa CHADEMA. ni vizuri wafuasi wote wa usaliti wakatuachia chama chetu.
Hakuna rangi mtaacha kuona mwaka huu.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,024
Likes
16,547
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,024 16,547 280
kama ni kweli hii ni habari njema kwa CHADEMA. ni vizuri wafuasi wote wa usaliti wakatuachia chama chetu.
chama chenu we na Mzee Mtei?
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Afuu hii Chaso ni nini by the way? Kila uzi chaso chaso! 'Ma------' yenu!
Ndio mtie akili wauwaji nyie. Mnaanzisha saccos af mnadanganya watu ni chama cha siasa..look at you!!
 
mzee wa miba

mzee wa miba

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
762
Likes
1
Points
0
mzee wa miba

mzee wa miba

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
762 1 0
Comment ya kijinga km hii inaisaidiaje chagadema inayokufa?
Chadema IPO mpaka huku. Ipililo na Ng'wabayanda Maswa. CDM. ni ya. kitaifa. sisi. mbona siyo. wachaga. lakini tunalikubali. chama. letu. liko mpaka. Ukerewe. hadi. Rombo na Njombe...
 
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
1,629
Likes
19
Points
135
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
1,629 19 135
Nadhani kucheck namba ya watu waliopo udom, kati yao niwangapi wamerudisha kadi, kama namba ni ndogo, neglect it! kama namba inaonekana itapoteza watu wenu, jaribu kufikiri namna ya kurudisha kondoo wenu!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,261,858
Members 485,352
Posts 30,106,077