Katibu wa CHASO UDOM na wenzake 92 warudisha kadi za CHADEMA, wajiunga CCM


Status
Not open for further replies.
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
HAYAHAYA DODOMA KUMEKUCHA, HABARI ZILIZONIFIKIA HIVI PUNDE NI KWAMBA, KATIBU WA CHADEMA UDOM NDUGU SIMON MPANDALUME NA WANACHAMA WENGINE 92 WARUDISHA KADI ZA CHADEMA WAMEJIUNGA NA CCM LEO MCHANA.
Source: mtu wangu wa kuaminika aliyepo dodoma na udom
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
355
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 355 180
Kwahiyo sasa usaidiweje?
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
69
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 69 145
HAYAHAYA DODOMA KUMEKUCHA, HABARI ZILIZONIFIKIA HIVI PUNDE NI KWAMBA, KATIBU WA CHADEMA UDOM NDUGU SIMON MPANDALUME NA WANACHAMA WENGINE 92 WARUDISHA KADI ZA CHADEMA WAMEJIUNGA NA CCM LEO MCHANA.
Source: mtu wangu wa kuaminika aliyepo dodoma na udom
So what????
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,929
Likes
4,689
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,929 4,689 280
....

....pyuu
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
408
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 408 180
Dawa ya post zenu ni kupotezewa.upumbavu mtupu
 
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
5,841
Likes
1,704
Points
280
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
5,841 1,704 280
HAYAHAYA DODOMA KUMEKUCHA, HABARI ZILIZONIFIKIA HIVI PUNDE NI KWAMBA, KATIBU WA CHADEMA UDOM NDUGU SIMON MPANDALUME NA WANACHAMA WENGINE 92 WARUDISHA KADI ZA CHADEMA WAMEJIUNGA NA CCM LEO MCHANA.
Source: mtu wangu wa kuaminika aliyepo dodoma na udom

Mpaka leo ulikuwa hujui kama UDOM ni tawi la CCM!
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,074
Likes
806
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,074 806 280
Akili zao fupi; kwa hiyo baada ya Zitto kuvuliwa wadhifa CCM imekuwa afadhali? Mbona sioni relation kwenye hizo scenario mbili zaidi ya kuona tu ni upumbavu tu wa watu ambao kwao siasa ni mtaji. Nafasi za ukuu wa wilaya nimeisha labda watafarijiwa na Ukatibu kata
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,482
Likes
821
Points
280
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,482 821 280
Na hao chaso/ chagadema waliobwaga manyanga wametoka wapi? Sizitaki mbichi hizi
Afadhali waasi wajiondoe wenyewe hatuna haja na wanachama wafuasi wa watu binafsi watujazi SAVER bure tunataka wenye mapenzi mema na CDM,
 
Tky

Tky

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2012
Messages
439
Likes
2
Points
33
Age
29
Tky

Tky

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2012
439 2 33
Nipo UDOM jamani, hakuna mwachadema aliye rudisha kad, now wanafunzi wapo busy na shule. Ni kazi ya magamba kueneza uwongo usio kua na ukweli wowote. Magamba wanahaha kutafuta sehemu ya kupumulia na kwa tarifa yenu magamba 3/4 ya Wanafunzi Dom ni CDM na ukiona Yupo chama cha majambazi ujue anaangaikia tumbo.
 
A

adobe

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
1,876
Likes
483
Points
180
A

adobe

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
1,876 483 180
HAYAHAYA DODOMA KUMEKUCHA, HABARI ZILIZONIFIKIA HIVI PUNDE NI KWAMBA, KATIBU WA CHADEMA UDOM NDUGU SIMON MPANDALUME NA WANACHAMA WENGINE 92 WARUDISHA KADI ZA CHADEMA WAMEJIUNGA NA CCM LEO MCHANA. Source: mtu wangu wa kuaminika aliyepo dodoma na udom
umbea mkubwa uko na tabia kama nyoka(ktk bibilia nyoka refers to satan,devil) bora urudi kwa zito akupe mgao zaidi 200000 hazikutoshi punguani we
 
mzee wa miba

mzee wa miba

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
762
Likes
1
Points
0
mzee wa miba

mzee wa miba

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
762 1 0
HAYAHAYA DODOMA KUMEKUCHA, HABARI ZILIZONIFIKIA HIVI PUNDE NI KWAMBA, KATIBU WA CHADEMA UDOM NDUGU SIMON MPANDALUME NA WANACHAMA WENGINE 92 WARUDISHA KADI ZA CHADEMA WAMEJIUNGA NA CCM LEO MCHANA.
Source: mtu wangu wa kuaminika aliyepo dodoma na udom
Bange zinawapelekesha. mmmm bange mbaya...... mmmmmmmmmm
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,262,132
Members 485,449
Posts 30,114,683