Katibu mwenezi wa CHADEMA wilaya ya Mwanga anashikiliwa na polisi


Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
896
Likes
124
Points
60
Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified Member
Joined Feb 9, 2010
896 124 60
Mida hii ya asubuhi katibu mwenezi wa chadema anashikiliwa na polisi wa wilaya ya mwanga. Hoja zao eti atoe maelezo kuhusu mkutano wa jana nini kilizungumzwa.

Kweli hii serikali imeishiwa na kuchanganyikiwa sasa.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
wape pole kwa kuwa hawajui walitendalo..
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Magamba bana!
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
187
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 187 160
Waambie waache upumbafu eti..chaah
 
T

themankind

Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
40
Likes
5
Points
15
T

themankind

Member
Joined Jun 28, 2011
40 5 15
Nchi hii bana! Kama amavyo Mungu anatusamehe makosa yetu,basi awasamehe kwani hawajui walitendalo!!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
mpaka 2015 kila kiongozi wa chadema atakuwa na kesi na wengi wao watakuwa nazo zaidi ya tano..kileo mwambie huyo kamanda amwange sera huko sero na akitoka ame na kero zao..
 
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
615
Likes
9
Points
35
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
615 9 35
wanapoteza muda tu ukweli uko palepale hatuwahitaji tena!
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
mpaka 2015 kila kiongozi wa chadema atakuwa na kesi na wengi wao watakuwa nazo zaidi ya tano..kileo mwambie huyo kamanda amwange sera huko sero na akitoka ame na kero zao..
kweli bana, maana polisi nao wanahitaji kuokoka...
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Polisi bwana kwani si ulikuwa mkutano wa hadhara na wao kama walitoa kibali je halikuwa jukumu lao kwenda kulinda usalama? Je si ulikuwa mkutano wa hadhara na kila mtu alisikia sasa wao ni lipi gumu ambalo wanalitaka tena kwa mtu mmoja ?
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,219
Likes
1,919
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,219 1,919 280
hahahahaa!!!
Yni unaweza ukakuta nkwere kapiga simu anataka report ya mkutano wa CHADEMA.
kiwewe kimewaingia.
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
Hayo ndo magamba bwana,hayoni wala haya sikii na wala haya elewi,sasa wao wanataka maelezo gani tena,hiyo ilikuwa mkutano wa hadhara hawakusikia kilichoongelwa?wanajaribu kumtisha na kumdhoofisha,lakini namumba hata huko sero amwage sera pia.
Hawajifunzi hawa watu,kama ilivyokuwa huko tarime,diwani aliekuwa mahabusu kwa takribani mwaka sasa ametoka na wakati wa kupiga kura yeye tayari alikuwa yuko sero lakini akashinda,na juzi katoka na ni wa chadema.
sasa huyu mwenezi nae wanatafuta namna ya kumtisha kwa kumtegenezea kesi.
hakuna kulala
 
peri

peri

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,585
Likes
43
Points
145
peri

peri

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,585 43 145
Wakuu Punguzeni jazba na ushabiki, Mwnye taarifa kamili za uhakika plz azimwage ukumbini.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
.......Hoja zao eti atoe maelezo kuhusu mkutano wa jana nini kilizungumzwa.

Kweli hii serikali imeishiwa na kuchanganyikiwa sasa.
Siamini kama hiyo inaweza kuwa sababu ya yeye kukamatwa! Hawakuzidisha muda? Ikiwa hoja ni hiyo aende na kibali cha mkutano kisha amwambie mkuu wa kituo mkutano wao ulikuwa ni wa halali na walichokiongea ni .......
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
8,131
Likes
1,785
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
8,131 1,785 280
Nahisi ni agizo kutoka juu!, auwalikusanyika pasipo taarifa?
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Wakuu Punguzeni jazba na ushabiki, Mwnye taarifa kamili za uhakika plz azimwage ukumbini.
Kusema tu kakamatwa kisa eti aeleze walichoongea hainingii akilini, mtu atupe the core reasons.
 
Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
896
Likes
124
Points
60
Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified Member
Joined Feb 9, 2010
896 124 60
Kamanda kaachiwa na kaambiwa arudi saa nane mchane, wanasema mkutano wa jana ulikuwa unahamasisha wananchi kuandamana kupinga amri halali ya mahakama kulipa dowans, ila maaskari wadogo wanasema ocd kaigizwa upepo na maghembe maana yupo mwanga na moja ya kauli ya maghembe ni kuhusu ufisadi aliyoufanya kwenye Lambo la vijiji vya Lwami, ibweijewa, kiruru, kisangiro la zaidi ya sh 38 ml.

Haki ya mungu ccm wamechanganyikiwa kwa mkutano wa jana wa chadema.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,533
Likes
14,884
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,533 14,884 280
Watajinyonga tu mwaka huu huu
 
SALOK

SALOK

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
3,057
Likes
1,248
Points
280
SALOK

SALOK

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
3,057 1,248 280
Kwa mtoa mada, hajasema habari za magamba, nilivyelewa ni kwamba polisi wanamshinikiza huyo katibu mwenezi wa chdm aeleze kilichoongelewa kwenye mkutano hiyo jana! hapa inaonesha kuna taratibu za kinchi ambazo chdm hawakuzifuata, hivyo polisi wanafanya wajibu wao, cha ajabu watu mmeshapandwa na jazba na kuanza kuwaporomoshea "polisi/magamba" lawama! mbona hamhoji kama taratibu zilifuatwa ama la? je ni halali chdm kuvunja sheria kwa7bu tu kwamba magamba wana utawala mbovu?
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Duh!!! Maghembe naye ana nguvu hivyo hadi OCD anapata kichaaa ?Kwani si kala pesa kweli kama uongo si afungue kesi mahakamani dhidi ya Chadema aone moto ?
 
KELVIN GASPER

KELVIN GASPER

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,003
Likes
139
Points
160
KELVIN GASPER

KELVIN GASPER

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,003 139 160
Kama sio ****** atakuwa yule anayetishia kuvifunga viwanda vya sukari na mpaka wa tz na kenya.



hahahahaa!!!
Yni unaweza ukakuta nkwere kapiga simu anataka report ya mkutano wa CHADEMA.
kiwewe kimewaingia.
 

Forum statistics

Threads 1,238,733
Members 476,123
Posts 29,328,331