• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Katibu Mkuu Wizara ya Mambo ya Ndani aandika barua ya Kujiuzulu. Lugola na Andengenye wakalia kuti kavu, Rais Magufuli asema hawafai

Papaa Mobimba

Papaa Mobimba

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2018
Messages
528
Points
1,000
Papaa Mobimba

Papaa Mobimba

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2018
528 1,000
Katibu Mkuu Wizara ya Mambo ya ndani Aandika barua ya Kujiuzulu.

Rais Magufuli akiwa anahutubia wakati wa ufunguzi wa nyumba za Askari Magereza, amesema kwamba..

Nampongeza sana Meja Jenerali, Kingu ambaye alikuwa Katibu Mkuu wa Wizara ya Mambo ya Ndani kwa kuwajibika kwamba ametambua. Na nimamuheshimu na nitaendela kumuheshimu

Lugola nampenda sana ni mwanafunzi wangu nilimfundisha Sekondari, hapa umenisifia kwelikweli nakushukuru lakini kwenye hili hapana. Nilijua nisingemkuta hapa, Kamishna Andengenye ni mchapakazi nilitegemea hapa asiwepo hatuwezi tukaendesha nchi kwa misingi ya ajabu.

"Katibu Mkuu Wizara ya Mambo ya Ndani nampenda sana lakini kwenye hili la kwenda nje ya nchi unasaini fedha ambazo hazijapitishwa hata na Bunge hapana".


2281043_Lugola_Andengenye.jpg

Kamishna Jenerali wa Jeshi la Zimamoto na Uokoaji, Thobias Andengenye, akijadiliana mambo na Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Kangi Lugola.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,639
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,639 2,000
Wakuu,

Waziri wa Mambo ya Ndani nchini Tanzania, Kangi Lugola na Kamishna Jenerali wa Jeshi la Zimamoto na Ukoaji, Thobias Andengenye Wametumbuliwa muda huu. Huku Katibu Mkuu Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi,Meja Jenerali Jacob Kingu akiandika Barua ya Kujiuzulu.

Wanakabiriwa na tuhuma za kusaini mkataba nje ya Nchi huko Romania. Mkataba ambao haujapitishwa na Kamati ya Ulinzi na Usalama ya Bunge

“Ninashangaa kuwaona Kangi Lugola na Kamishana Jenerali bado mko hapa sitaki kuwa mnafiki mtu anasaini zaidi ya Sh trilioni moja wakati sheria zote zinajulikana mwenye mamlaka ya kukopa fedha kwaajili ya Tanzania ni Wizara ya Fedha peke yake ikiwa hivyo kila mtu atakuwa anakopa hata mimi nitakopa sasa mimi nitaendelea kuwapenda lakini kwenye position hii no,” Kasema Magufuli

Stay tuned
2281036_1579771531532.png
2281039_1579771665534.png
 
M

M.Rutabo

Member
Joined
Apr 8, 2015
Messages
98
Points
150
M

M.Rutabo

Member
Joined Apr 8, 2015
98 150
Kwa ile lugha ya raisi wa wa Tanzania aliyokuwa anaitumia wa waziri wa mambo ya ndani na kamishina wa jeshi la magereza Mr. Andengenye bila wasiwasi wowote wale jamaa weishakanyaga nyaya za tanesco.
 
Echililo

Echililo

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2016
Messages
681
Points
1,000
Echililo

Echililo

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2016
681 1,000
Rais Magufuli amethibitisha kuwa aliyekuwa Waziri wa Mambo ya Ndani Kangi Lugola amejiuzulu nafasi yake.

“Kangi Lugola nakupenda sana na hapa umenisifia kwelikweli nakushukuru lakini kwenye hili hapana, Katibu Mkuu Wizara ya Mambo ya Ndani nampenda sana lakini kwenye hili la kwenda Nje ya Nchi unasaini fedha ambazo hazijapitishwa hata na Bunge hapana”

"Ninajua Waziri wa Mambo ya Ndani hayupo hapa ameshaandika barua ya kujiuzulu na mimi nimeshamkubalia"

Pia Dkt.John Pombe Magufuli amemuondoa kwenye nafasi yake Mkuu wa Jeshi la Zimamoto na Uokoaji nchini Tanzania, Thobias Andengenye kutokana kwenda ulaya kusaini mdaradi ambao haujapitishwa na bunge.
 
mswati52

mswati52

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2019
Messages
362
Points
500
mswati52

mswati52

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2019
362 500
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
15,545
Points
2,000
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
15,545 2,000
Kwa ile kauli mh rais alivyoitoa kwa kumlaumu waziri wa mambo ya ndani kangi ligola na kamand wa polisi tobiasi andengenye pale kwenye uzinduzi wa majengo ya askari magereza ukonga mda na saa yoyote tutarie tamko lolote kuamzia sasa.
Naomba niishie hapo
 
Siwamilele

Siwamilele

Member
Joined
Oct 22, 2019
Messages
96
Points
150
Siwamilele

Siwamilele

Member
Joined Oct 22, 2019
96 150

Forum statistics

Threads 1,402,661
Members 530,964
Posts 34,401,489
Top