Katibu mkuu wa uvccm taifa ahutubia manyoni, ashindwa kuwavutia vijana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu mkuu wa uvccm taifa ahutubia manyoni, ashindwa kuwavutia vijana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jogi, May 10, 2012.

  1. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,980
    Likes Received: 5,856
    Trophy Points: 280
    Habari za uhakika kutoka manyoni zinatonya kuwa katibu mkuu wa umoja wa vijana wa ccm (uvccm) ndugu shigela amefanya mkutano wa hadhara eneo la majengo mjini manyoni, mkutano huo umehudhuriwa na wananchi wachache sana, kwa uhakika hawakufika mia moja (100) kwa kukadiria hawakuvuka hamsini (50)

    Akiwahutubia wananchi hao kiduchu, amedai kuwa eti chadema kule arumeru mashariki waliahidi majukwaani, watafanya mauaji, na sasa wanatekeleza, akirejea mauaji ya vijana kule arumeru pamoja na mwenyekiti wa chadema usa river, amewaambia wasikilizaji hao kiduchu kuwa eti chadema ni chama cha kikanda, kikabila na kinakumbatia udini!!!!!

    hapo awali aliahidi kutoa kadi kwa wanachama wapya mia moja na ushee, muda wa kutoa kadi ulipowadia walitokea wananchi wanne (4) tu, jambo lililomsuta machoni kwa uongo.

    pitapita ya shushu mtaifa iliwakuta wananchi mara baada ya mkutano kuisha majira ya saa tisa na ushee wakilalamikia maneno ya shigela kuwa ni ya uchochezi, wakikazia ufahamu wao walihoji, Profesor Abdalah Safari na usomi wake angewezaje kujiunga na chadema kama mfumo wao na sera zao ni za kidini? hata hivyo vijana miongoni mwao wameahidi kumjibu kwa vitendo pindi chadema wakifanya mkutano wao mjini hapo.

    My take:
    ccm wanadhani hii ni karata muhimu kwao kuwaogofya wananchi. ndio maana jumuiya zao zote zina haha nchi nzima kujaribu karata hii. Mwisho wa kubweka kwao naamini wataishauri cc ya chama chao kwa usahihi ya kuwa hawakubalikiiiiiii.

    msiulize sorce, kwani si busara muulizapo kwa uzi huu.
    KAMA VIPI NAPE AJE KUKANUSHA!!!!!!
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,160
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Shigela ni zaidi ya VUVUZELA....
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,953
    Likes Received: 22,106
    Trophy Points: 280
    CCM wamekaa kimya mda mrefu sana na nasari ndo kawatoa pangoni leo hii.
    nawashauri CCM operesheni hii waipe jina la OPERESHENI NASSARI.
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    gamba limepata pa kutokea
     
  5. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bravo Manyoni!
    2015 Chiligati na Lwanji pwaaaa!
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,980
    Likes Received: 5,856
    Trophy Points: 280
    Wananchi wanataka kuona reli inafanya kazi, ccm badala ya kuisimamia serikali kuelekea kwenye hiyo neema, wao wanahangaika na chadema, hawatapona, wataangamia hakika!!!!!!
     
  7. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,524
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Hivi SHIGELA nae kijana?
     
  8. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,514
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    We shigella wewe, uvuvuzela na singo ya nassary haiwezi kuibadilisha ccm ikawa malaika wa nuru. Ccm imechafuka haitakatiki tena! Kama unaipenda sana, basi iandalie sanda na mahali pa kuizikia 2015. Sis mbeya hatudanganyiki na ccm, hata Pinda akiwasha koroboi yenu mbeya.
     
  9. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,574
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    Wananchi wa sasa ni waelewa. Wanaelewa kwamba kauli ya Nassari ilikuwa ni kuteleza kwa ulimi tu hali iliyotokana na msisimko wa kisiasa. CCM ni lazima wakumbuke kwamba Nassari ni binadamu na wala si malaika. Kosa lake haliwezi kufananishwa na kauli iliyotolewa na mmoja wa viongozi wao kule Mwanza (Jina silikumbuki) kwamba kama polisi wasipochukua hatua, basi wao watawaingiza vijana wao mitaani kuwapiga chadema. CCM haioni Madhambi yake mengi ambayo yameshajaa kipimo na kifuatacho kwao ni hukumu tu, bila kusahau kauli zao hatarishi kama hiyo niliyoitolea mfano.
     
  10. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 554
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Huu uzushi wa Katibu wa UVCCM haujanishtua hata kidogo.
    Ningeshtuka sana ikiwa angekuwa ameongea masuala ya maana.
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni Watu Wachache sana Wanaopenda CCM. Vijana webgi wengi wanaoipigia Debe CCM wamegundua kwamba Ukiwa Rafiki wa Kaka yake Mwanaasha basi UDC nje nje. Ni Njaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,953
    Likes Received: 22,106
    Trophy Points: 280

    Kama shingela ni kijana basi alianza darasa la kwanza akiwa tumboni mwa mamaye.
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Hivi ina maana CCM hawana kitu kingine cha kuwaambia wananchi? Kama Nassari hakuongea huko Arusha CCM wangesema nini?
     
  14. l

    lutome Senior Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nini eti eti eti !? Wewe demu?
     
  15. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Acha nicheke kidhungu tu. kwi kwi kwi.
    .
    "MADARAKA HUMBADILISHA MTU, YAPATE KWANZA NDIPO TUJUE ULIVYO".
     
  16. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 937
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    ccm zama zao zimeisha.hapa Manyoni 2010 kama chadema wangemsimamisha mgombea makini hakika angepita mfano manyoni magh waliiba kura.
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,980
    Likes Received: 5,856
    Trophy Points: 280
    Yaani kiongozi wa kitaifa anajikinahi na kutangaza atawapa kadi wanachama wapya zaidi ya mia, unafika muda haya piteni mchukue kadi wanatokea wanne i.e moja, mbili, tatu, nne halafu mmhh, mi ningetimkia chadema baada tu ya kushuka jukwaani.
     
  18. m

    man lesha Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    tuko pa1 wakaz wnzngu wa mnyoni ecko sana. Hakuna kulala mpaka 2015 2takapokua chadema tunachukua nchi. Pplz ......... Malizia bas we gamba!
     
  19. V

    VALLE MYAMLETTE Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ndio ujumbe Jogi!
     
  20. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa kama ccm kila sehemu inakataliwa/kukimbiwa, ajila za kina Nape zitakuwaje? Duu!!! Itabidi vuvuzela nape akaimbe taarabu....
     
Loading...