Katibu Mkuu wa CHADEMA, Dkt. Wilbload Slaa, akiweka Shada la maua kABURI LA MTOTO WA MANGULA


R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
6,294
Likes
1,261
Points
280
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
6,294 1,261 280
Ingekuwa Zitto; Msaliti ; Je huyu
Zamani alikuwa ahudhulii mpaka tulipomsema JF.
JF NI MSHAURI MZURI
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
RIP mtoto wa Mangula,aidha nikushukuru Dt W Slaa kwa kushiriki mazishi ya mtoto wa Mangula,tuko pamoja.
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,525
Likes
148
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,525 148 160
Mbona kwa mbali namwona mtu kama Mwigulu na skafu yake ya kijani?

Tiba
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,443
Likes
47,975
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,443 47,975 280
tunashukuru kwa taarifa , japo sina imani na mleta uzi huu , usiniulize kwanini ?
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,443
Likes
47,975
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,443 47,975 280
Pro-Chadema wanafiki sana JK akihudhuria misiba mnaleta kejeli leo kwa Dr.Slaa mnatoa pongezi.
uliwahi kumuona Slaa kwenye msiba wa sajuki au kanumba ama mangwea ?
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,018
Likes
178
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,018 178 160
Pro-Chadema wanafiki sana JK akihudhuria misiba mnaleta kejeli leo kwa Dr.Slaa mnatoa pongezi.

Acha iwe hivyo tu! JK ni janga tu!
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,173
Likes
653
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,173 653 280
Hivi huyu Mtoto alikufa kwa nini?
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
uliwahi kumuona Slaa kwenye msiba wa sajuki au kanumba ama mangwea ?
Acha upuuzi wewe kijana, Kwani hao uliwataja hapo sio binadamu? Babu aache unafiki, na uzee wote huo, badala atubu dhambi zake maana yuko kwenye mstari wa mwisho lakini ndio kakazana kupora wake za watu!
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
526
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 526 280
Slaa anajirekebisha.

Amegundua kuwa watanzania wanathamini utu wa Kikwete kuhudhuria misiba.

Ni dalili nzuri kuwa Slaa ameanza kujifunza uungwana.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
894
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 894 280
Ingekuwa Zitto; Msaliti ; Je huyu
Zamani alikuwa ahudhulii mpaka tulipomsema JF.
JF NI MSHAURI MZURI
Utakufa kwa BP chadema mwendo mdundo....na Zitto out
 

Forum statistics

Threads 1,250,632
Members 481,436
Posts 29,739,583