Katibu Mkuu wa CHADEMA Dk. Vincent Mashinji hana commanding power ndani ya chama


Kada wa CHADEMA

Kada wa CHADEMA

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2016
Messages
290
Likes
616
Points
180
Kada wa CHADEMA

Kada wa CHADEMA

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2016
290 616 180
Hili kimedhihiri jijini Arusha wakati Lowassa akiongea na Mameya wa Majiji, Miji na Halmashauri zinazoongozwa na CHADEMA. Yaani hakika nilistaajabu sana. Eti Edward Mbona polisi hawakumzuia? CHADEMA na BAVICHA yake nafikiri sasa mard Lowasa, Mjumbe wa Kamati Kuu ndiye anakuwa mgeni Rasmi ilhali Mwenyekiti wetu Mbowe yupo. Ijapokuwa Mbowe hakuwepo kwenye kikao hicho, nilimuona Katibu Mkuu wetu Dr Vicent Mashinji akiongea kwa lugha ya upole kabisa kama anafanya doagnosis kwa mgonjwa.

Yaani Katibu kapwaya sana na sijajua mpaka sasa sifa zilizomshawishi Mwenyekiti wangu Mbowe mpaka akapendekeza jina la Katibu Mkuu dhaifu kama huyu. Anaongea taratiiiibu na hata kama mtu anaharibu mbele yake, anamuacha tu anaharibu na hamkemei. Mathalani, wakati Lowassa anatoa tamko kuwa CHADEMA sasa kimegraduate kutoka kikundi cha harakati na kuwa chama cha siasa, Dr Mashinji alikuwa anamuangalia tu na hakuchukua hatua yoyote. Nilimuona alipoa kabisa tena nimemuona akipiga makofi kuonesha kuwa anachosema Lowassa ni sahihi.

Hakika nawaambia. Tukiendelea na huyu jamaa chama chetu kitapotea sana. Nasikia CCM wana mpango wa kumpa Mangula kuwa Katibu Mkuu. Sasa linganisha Mangula na huyu muigizaji wetu wapi na wapi. Lazima tuisome namba. Ni wakati sasa wa kubadilika na kumshinikiza Mbowe abadili gia angani kwa kutengua uteuzi wa Dk Mashinji.
 
mkunyegere

mkunyegere

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
441
Likes
52
Points
45
mkunyegere

mkunyegere

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
441 52 45
Wewe umejuaje wakati sio mtendaji wa chama?
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,779
Likes
8,516
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,779 8,516 280
Hivi Mashinji anaweza kumpa maelekezo ya kazi mjumbe wa kamati kuu na mwanachama kama laisi wa mioyo yetu au Tundu Lisu?
 
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
19,169
Likes
11,327
Points
280
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
19,169 11,327 280
Dah! Aiseeee! Kumbe hata nyie wana CHADEMA mmeliona hili!
Unatia kinyaa sana!! Yaani unaanzisha Uzi kwa ID nyingine then unajijibu mwenyewe?

Mlisema CDM inakufa sasa vipi mbona hamuishi kuisema na kuifwatilia? Akili kama zako ndo zitaleta TZ ya viwanda?
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,779
Likes
8,516
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,779 8,516 280
Mzee Edo lazima apewe heshima yake chamani....amejitolea kwa mali nyingi sana.
Kweli mkuu ...ndio maana akapewa nafasi za viti maalum bure na si kufata utaratibu lakini CCM wakipeana tunawapa majina yote ...
 
S

shangata

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
291
Likes
244
Points
60
Age
48
S

shangata

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
291 244 60
Ni wakati sasa wa kuitisha uchaguzi tuwashindanishe Lowasa na Mbowe kwa kura ili kupata mwenyekiti wa chama
 
okonkwo jr

okonkwo jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
2,420
Likes
1,474
Points
280
okonkwo jr

okonkwo jr

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
2,420 1,474 280
Dah! Aiseeee! Kumbe hata nyie wana CHADEMA mmeliona hili!
Mkuu sisi wafuasi wa chadema tukimpinga kiongozi wetu mkuu tunaambiwa wasaliti au tumenunuliwa,lowassa katuambia ukweli tuachana na siasa uanaharakati,tumekuja juu eti katoa kauli kama nani,tumesahau kuwa tulimuuzia chama.
 
M

mdudu

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,201
Likes
607
Points
280
M

mdudu

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,201 607 280
Kwanini usianzishe chama chako na wewe ukajichagua kuwa katibu mkuu? Kama alivyo jichagua mwenzio kuwa kiongozi Mkuu wa ACT-Ujiji
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,166
Likes
4,796
Points
280
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,166 4,796 280
sinema.........................!!!
 
Lituye

Lituye

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
654
Likes
879
Points
180
Lituye

Lituye

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
654 879 180
Wewe ulitaka akaue TEMBO kama nani hii ndio ujue ni katibu Mkuu? Zama zimebadilika ndugu sio kila homa ni Malaria!!

Si mlisema Mbowe dhaifu chadema kitakufa kabla 2015 kumbe bado kipo? Tulieni kamanda wa Anga awanyooshe Lumumba.
 
Vitalis Msungwite

Vitalis Msungwite

Verified Member
Joined
May 11, 2014
Messages
1,001
Likes
1,195
Points
280
Vitalis Msungwite

Vitalis Msungwite

Verified Member
Joined May 11, 2014
1,001 1,195 280
Mi nilijua hakuna katibu mkuu kumbe yupo? Ameanza kuhudumu link?
 

Forum statistics

Threads 1,236,522
Members 475,174
Posts 29,260,682