Katibu Mkuu wa Chadema Akikagua kiwanja kutakapojengwa ofisi ya chama kata ya Usimbe, Tabora


Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
14,031
Likes
31,831
Points
280
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
14,031 31,831 280
Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Vincent Mashinji akikagua ujenzi wa jengo la ofisi ya CHADEMA Kata ya Usimba Wilaya ya Kalihua Mkoani Tabora, ikiwa ni ziara ya ukaguzi wa uhai wa chama Kanda ya Magharibi.
 

Attachments:

MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
24,263
Likes
55,155
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
24,263 55,155 280
Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Vincent Mashinji akikagua ujenzi wa jengo la ofisi ya CHADEMA Kata ya Usimba Wilaya ya Kalihua Mkoani Tabora, ikiwa ni ziara ya ukaguzi wa uhai wa chama Kanda ya Magharibi.
Mkuu anakagua Kiwanja au ujenzi hebu naomba urudie tena
 
U

Umenitoa Gizani

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2016
Messages
388
Likes
176
Points
60
Age
49
U

Umenitoa Gizani

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2016
388 176 60
Jengo liwapi au banda km LA ufipa
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,874
Likes
2,249
Points
280
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,874 2,249 280
anakagua jengo kata wakati makao makuu wanapangisha ofisi labda useme alikuwa anajifunza wakati kata hazina ruzuku zinaweza kujenga jengo ila chama kina ruzuku bado kinapanga
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
17,201
Likes
32,209
Points
280
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
17,201 32,209 280
Story na picha hata havijaoana
 
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
14,031
Likes
31,831
Points
280
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
14,031 31,831 280
Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Vincent Mashinji akisaini kitabu cha wageni kwenye ofisi ya CHADEMA Wilaya ya Kalihua akiwa kwenye ziara ya kitaifa ya ukaguzi wa uhai wa Chama Kanda ya Magharibi kwa kukutana na Viongozi wa chama kuanzia ngazi ya vitongoji pamoja na kuwashirikisha viongozi wa Kiserikali wanaotokana na CHADEMA.
 

Attachments:

Binti255

Binti255

Senior Member
Joined
Nov 28, 2016
Messages
178
Likes
139
Points
60
Binti255

Binti255

Senior Member
Joined Nov 28, 2016
178 139 60
Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Vincent Mashinji akisaini kitabu cha wageni kwenye ofisi ya CHADEMA Wilaya ya Kalihua akiwa kwenye ziara ya kitaifa ya ukaguzi wa uhai wa Chama Kanda ya Magharibi kwa kukutana na Viongozi wa chama kuanzia ngazi ya vitongoji pamoja na kuwashirikisha viongozi wa Kiserikali wanaotokana na CHADEMA.
HIVI YUPO?!MAANA MZIMU WA DR SLAA UNAMTESA SANA JAMAN
 
moto ya mbongo

moto ya mbongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
399
Likes
143
Points
60
moto ya mbongo

moto ya mbongo

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
399 143 60
Kaliua tunaomba Admin mmoja aedit Invisible
 
C

chipa GM

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2012
Messages
1,647
Likes
2,255
Points
280
C

chipa GM

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2012
1,647 2,255 280
Mbn yupo kimya Suala LA Ben saanane.. Nahisi Ben anafanya kiki tu
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,451
Likes
34,110
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,451 34,110 280
HIVI YUPO?!MAANA MZIMU WA DR SLAA UNAMTESA SANA JAMAN
Unaishi wapi wewe? Bado mzimu wa Slaa unakusumbua? Huku mjini tulishamsahau na Dr Mashinji ana piga kazi kama kawaida na mwendo wake unaitwa Slow but sure!
 
E

Elimu ya hapa na pale

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2016
Messages
846
Likes
824
Points
180
E

Elimu ya hapa na pale

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2016
846 824 180
Hivi dr.slaaa yuko wapi??
 
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
4,632
Likes
2,108
Points
280
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
4,632 2,108 280
Ben Saanane yuwapi , huyo bwana ana sign vitabu kwenye ziara yake ya uhai wa chama, mbona hashughulikii uhai wa wanachama. Chama kitueleza yuko wapi mwanachama wake mashuhuri Ben Saanane.

Chairman yuko Ulaya akisambaza uzushi, nae yuko mikoani hali moja ya nguzo za chama haijulikani alipo.
Jee hizi ni siasa za aina gani?
 
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,580
Likes
2,234
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,580 2,234 280
Hakuna kiongozi wa kiserikali anayetokana na chama. Sijui kama unajua kuwa huo ni udanganyifu kwa wenzako?????????????
Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Vincent Mashinji akisaini kitabu cha wageni kwenye ofisi ya CHADEMA Wilaya ya Kalihua akiwa kwenye ziara ya kitaifa ya ukaguzi wa uhai wa Chama Kanda ya Magharibi kwa kukutana na Viongozi wa chama kuanzia ngazi ya vitongoji pamoja na kuwashirikisha viongozi wa Kiserikali wanaotokana na CHADEMA.
 
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
89,944
Likes
440,290
Points
280
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
89,944 440,290 280
CHADEMA kumekucha. Mbowe, Mrema na Lissu wako Ulaya kwa wiki mbili. Eddo yupo "anatikisa" Tabora . Dr. Manywele naye yuko Kalihua anaanguka sahihi kwenye kitabu cha wageni. Ben Saanane yupo somewhere anapigania chama. Kupatwa kwa ruzuku indeed!
 
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
4,632
Likes
2,108
Points
280
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
4,632 2,108 280
CHADEMA kumekucha. Mbowe, Mrema na Lissu wako Ulaya kwa wiki mbili. Eddo yupo "anatikisa" Tabora . Dr. Manywele naye yuko Kalihua anaanguka sahihi kwenye kitabu cha wageni. Ben Saanane yupo somewhere anapigania chama. Kupatwa kwa ruzuku indeed!
Kumbe mnajua alipo Ben, mbona hamuwaelezi ukweli wazazi wake mpaka wanaenda fungua jalada, la mwanawao kupotea. Jee hivyo kukucha kwa chadema au ndio kuingia Gizani?
 
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
89,944
Likes
440,290
Points
280
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
89,944 440,290 280
Si akakague jengo la makao makuu Ufipa? Sasa hapo anakagua nini? Aaaargh!!!
 
Gangongine

Gangongine

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Messages
3,861
Likes
1,754
Points
280
Age
49
Gangongine

Gangongine

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2015
3,861 1,754 280
Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Vincent Mashinji akisaini kitabu cha wageni kwenye ofisi ya CHADEMA Wilaya ya Kalihua akiwa kwenye ziara ya kitaifa ya ukaguzi wa uhai wa Chama Kanda ya Magharibi kwa kukutana na Viongozi wa chama kuanzia ngazi ya vitongoji pamoja na kuwashirikisha viongozi wa Kiserikali wanaotokana na CHADEMA.
Ndio nani huyo??
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,623
Likes
7,404
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,623 7,404 280
Mashinj ni nyoka wa bujora hana meno wala sumu hatishi
 
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
1,450
Likes
956
Points
280
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2016
1,450 956 280
uongozi wa kata ya kaliua unamaono kuliko mbowe na kamati yake
 

Forum statistics

Threads 1,273,059
Members 490,262
Posts 30,469,522