KATIBU MKUU WA CCM; Mkorofi, Mgomvi, Mpiga kelele msibani, Ajirekebishe! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KATIBU MKUU WA CCM; Mkorofi, Mgomvi, Mpiga kelele msibani, Ajirekebishe!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Jun 12, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Angalia facial Expression zake, Cheki alivokaa kama anategeshea mtu amkanyage, nikikumbuka na maneno ya uchonganishi aliyozungumza nakiri kabisa huyu jamaa ni mgomvi na ana jazba sana!

    Ni wakati sasa ajirekebishe kwani hizi si zama za Chama kushika hatamu!


    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Robato

    Robato JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Inawezekana mtu mzima alipitia bar wakati anakuja msibani, msameheni bure tu!
     
  3. a

    andrews JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,680
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ​zaidi ya siasa anajua kitu gani kingine ni vuvuzela hilo
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,895
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mzee wa totoz.
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 12,030
    Likes Received: 2,677
    Trophy Points: 280
    Kuna ulazima wa kuwa tunatoa kadi za mialiko ya misiba,ili watu kama akina mukama wasizamie.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,971
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Wabongo hawakosi la kuongea.
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 12,202
    Likes Received: 1,978
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa aliyevaa shati la kitenge angeendelea kumlalia lazima ngumi zingeibuka
     
  8. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,512
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi anaitwa nani jina lake kamili mimi najua moja tu la mukama!! Nauliza hivyo maana kama ni mkristo naamini kauli ya mdau mmoja kuwa jamaa alipita mahali akapata kidogo sababu ni kuwa kavaa kofia wakati ki utamaduni na kiimani wakristo hawavai kofia msibani labda kama ni muislam nitamsamehe bure!
     
  9. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    DaaH! nimecheka ile mbaya!
     
  10. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,815
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Huyu Babu uwa avai C..pi au ndio anatuonyesha CCM wababe
     
  11. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,573
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pichu nahisi havai.....
     
  12. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,379
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    aiii! mtu mwenyewe kumbe ana busha
     
  13. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 1,441
    Likes Received: 1,035
    Trophy Points: 280
    hata waliokuwa wanamtazama wanaonyesha kukereka mno,..mtizame huyo mama na jamaa walionyuma wakimteta!!
    daah na kofia kama hii msibani!!
     
  14. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,819
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    huyu mzee kwa konyagi ni nomaa, anakata mizinga mikubwa minne na bado anasimami wima anaimba kidumu chama
     
  15. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 359
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kawaida yao wakina "Murra!"
     
  16. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,079
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    alaaa!kumbeee!!kwa hiyo kitenesi chake kinapata upepo?
     
  17. T

    Turbulence Senior Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huyu mzee hayuko sawa upstairs.
     
  18. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anaitwa Wilson Mukama!
     
  19. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    wenyenavyo huwa wanajazba mara zote
     
  20. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 2,002
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    duu aiseeeh...
     
Loading...