Katibu Mkuu wa CCM, Daniel Chongolo afanya mazungumzo na Zitto Kabwe

Wacha1

JF-Expert Member
Dec 21, 2009
16,339
2,000
Zitto siku ya leo tarehe 8.09.2021 amefanya mazungumzo na ndugu katibu mkuu wa CCM ndugu Daniel Chongolo kwa niaba ya CCM.

Mazungumzo hayo yaiyodumu kwa zaidi ya masaa 7 yalijadili vitu vingi ikiwemo ushirikiano baina ya vyama vyao. Zitto pia alipongeza ukuaji wa uchumi na demokrasia hapa nchini.

Taarifa zaidi inafuata

View attachment 1929653
Mwacheni ZZK aizike CCM rasmi.
 

core22

JF-Expert Member
Nov 15, 2016
863
1,000
Wa Tanzania wenzangu tuwe tuna soma kwanza.

Zitto alienda kujitambulisha kama Mwenyekiti mpya wa TCD na aliongozana na Mtendaji Mkuu wa TCD.
 

RAISI AJAE

JF-Expert Member
Oct 29, 2019
2,247
2,000
Chadema haitokufa leo wala kesho kila aliyejaribu kuiuwa chadema alikufa yeye, ( MEKO)
kukosa uwakilishi Bungeni ndio kifo chenyewe!!uhai wa chama nini?maandamano?mikutano ya ndani???Mbowe kawekwa ndani kimkakati kupisha uchaguzi ujao na kuua harakati zake za kichama!!!
 

kipara20

JF-Expert Member
Jul 30, 2021
875
1,000
kukosa uwakilishi Bungeni ndio kifo chenyewe!!uhai wa chama nini?maandamano?mikutano ya ndani???Mbowe kawekwa ndani kimkakati kupisha uchaguzi ujao na kuua harakati zake za kichama!!!

kama hizi ndiyo hesabu mlizopiga basi ccm hamna akili cdm ni tasisi sio mtu
 

babu M

JF-Expert Member
Mar 4, 2010
4,928
2,000
Hawa ni mama tofauti lakini baba ni mmoja…wote wanaripoti Msoga!!
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
123,026
2,000
Ingekuwa hivyo Lissu asingeshambuliwa, Mbowe asingekuwa lupango, Ben Saanane, Azory na Watanzania wengi tu leo hii wangekuwa hai. Siwezi kuwa pamoja na wauaji wanaoichafua nchi ndani na nje ya nchi.

Jamani siasa sio ugomvi wala chuki.
Mwenzako akifanya uadui na chuki wewe mpende.

MaCCM tuwe nawo pamoja na tuwapende wapo baadhi watakao badilika.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom