Katibu mkuu TAMISEMI: Tueleze ni lini hizi ajira zinatangazwa au politics imeingia hapa?


king of the North

king of the North

Senior Member
Joined
Jul 26, 2016
Messages
103
Likes
55
Points
45
king of the North

king of the North

Senior Member
Joined Jul 26, 2016
103 55 45
Wakuu habari
Ikiwa imepita miezi miwili tangu Halmashauri zipewe kibali cha kuajiri WAHASIBU WASAIDIZI IDARA YA AFYA NA Halmashauri zikafanya Ivyo.

Mpaka sasa HALMASHAURI AZIJAJUA AWA WAHUSIKA LINI WATA ANZA KUWAJIBIKA.

Kupitia Jamii Forum,Tunakuomba Mh.katibu,Waziri husika tupe Hali Halisi kuhusu hizi ajira.

tamisemi-jpg.633264
 
S

salome peter

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2016
Messages
377
Likes
229
Points
60
Age
28
S

salome peter

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2016
377 229 60
Mbona kwetu walishaanza kazi kitambo sana hawa watu
 
strugo

strugo

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,778
Likes
1,725
Points
280
strugo

strugo

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,778 1,725 280
Nchi wamepewa washamba
 
S

salome peter

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2016
Messages
377
Likes
229
Points
60
Age
28
S

salome peter

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2016
377 229 60
Wanalipwa si ni watumishi wa serikali wanalipwa na mwajiri wao na siyo TAMISEMI na kama yupo aliyepangwa TAMISEMI atalipwa na tamisemi wameajiriwa 2058 kati ya 3,000 zilizotangazwa kada za afya
 
S

salome peter

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2016
Messages
377
Likes
229
Points
60
Age
28
S

salome peter

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2016
377 229 60
Sorry tulipata wahasibu wasaidizi 4 kama hitaji letu lilivyokuwa na walishaanza kazi huu mwezi wa 3 wanalipwa na mwajiri wao mkurugenzi
Nilichanganya na ajira za kada za afya...usingizi tayari
 

Forum statistics

Threads 1,263,102
Members 485,791
Posts 30,142,661