katibu mkuu CCM: Mnafikiri kila mtu ni RIchmond? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

katibu mkuu CCM: Mnafikiri kila mtu ni RIchmond?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watu, Apr 5, 2012.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,965
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Katibu mkuu wa CCM akiongea na wandishi wahabari leo

    Amewauliza? Mnafikiri kila mtu ni Richmond?

    Je alikuwa ana maana gani au ni jazba tu?

    Hao kina richond ni kina nani?

    Tafakari ila usichukue hatua
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,751
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Wewe lazima utakuwa mwanga!
    Ameongea na wana habari LEO?
    Ni saa 6 na nusu usiku sasa!
    Tutafakari,tusichukue hatua??
    Kojoa ulale mkuu!
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Nimemwona anatoka povu huku ameshika Tanzania Daima ,kawehuka na matokeo ya East Meru.
     
  4. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,176
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    labda mtoa mada alikuwa busy mkuu
     
Loading...